Thượng nghị sĩ bang
Wendy DeBoer
Quận 10
Justin Wayne
Quận 13
Lynne Walz
Quận 15
John Fredrickson
Quận 20
George Dungan
Quận 26
Anna Wishart
Quận 27
Jane Raybould
Quận 28
Eliot Bostar
Quận 29
Danielle Conrad
Quận 46
Thị trưởng
Marcus Kloepping, Cozad
Douglas Hanson, Hickman
Roger Chrans, Wilber
Ủy ban Giáo dục Bang
Đại học Nebraska Hội đồng quản trị
Hội đồng thành phố, Ủy ban và Ủy ban quận
Louis Svoboda, Hội đồng quản trị Làng Barneston
Connie Scholz, Hội đồng làng Bellwood
Mike Hudson, Hội đồng quản trị làng Belvidere
Tom Priefert, Hội đồng quản trị làng Belvidere
David Niemeier, Hội đồng Thị trấn Blakely
Dennis Husa, Blue Springs/Hội đồng Thị trấn Wymore
Dwaine Brabec, Hội đồng thị trấn Bohemia
Michele Tegtmeier, Hội đồng quản trị Làng Burchard
Jennifer Sommer, Ủy ban hạt Cass
Steven Sharp, Hội đồng làng Cedar Creek
Chad Frerichs, Hội đồng làng Coleridge
Richard Wallace, Hội đồng quản trị làng Crab Orchard
Tanner Bacon, Ủy ban thị trấn Decatur
Chris Rodgers, Ủy viên Quận Douglas
Milton Odvody, Hội đồng thị trấn Douglas
James Dobbins, Hội đồng Eagle Village
Robin Skinner, Hội đồng thành phố Edgar
Dallas Donscheski, Elba Village Board
Larry Bergmeier, Ủy ban Thị trấn Elm
Terrance Bures, Ủy ban thị trấn Elm
Kaylie Ractliffe, Hội đồng thành phố Falls City
Carla Rhodd, Hội đồng thành phố Falls City
James Trí tuệ, Hội đồng thành phố Falls City
Roger Becker, Hội đồng Làng Fordyce
Douglas Stevens, Hội đồng Làng Fordyce
Robert Nieto, Jr., Ft. Hội đồng thị trấn Calhoun
Dan Schmidt, Hội đồng Làng Garrison
Cody Nuss, Hội đồng quản trị làng Giltner
Dale Beran, Hội đồng thị trấn Glenwood
Monty Bowman, Hội đồng quản trị bệnh viện Gothenburg
Michael Goldfish, Ủy viên Quận Greeley
Scott McDonald, Ủy ban hạt Hitchcock
Rita Cuda, Hội đồng thị trấn Hooper
Lyle Welch, Hội đồng quản trị Làng Hubbell
Nick Colton, Hội đồng Thành phố Hoàng gia
George Ablott, Ủy ban thị trấn nội địa
Darrel McCartney, Ủy ban thị trấn nội địa
John McKenzie, Lewis Township Board
Thomas McGuire, Hội đồng thị trấn Liberty
Zachary Mora-James, Cơ quan Sân bay Lincoln
James Michael Bowers, Hội đồng Thành phố Lincoln
Jane Raybould, Hội đồng thành phố Lincoln
Brodey Weber, Hội đồng thành phố Lincoln
Jeffrey Arensdorf, Ủy ban Quận McPherson
John Dondlinger, Hội đồng quản trị thị trấn Momence
Patrick Kamler, Ủy ban Thị trấn Momence
Patrick O'Brien, Ủy ban Thị trấn Momence
Michael Dunn, Hội đồng quản trị Làng Naponee
Timothy Nollette, Hội đồng làng Nenzel
Barbara Rezac, Hội đồng thị trấn Newman
Wayne Christensen, Hội đồng thị trấn Oak Creek
Eileen Rock, Oak Creek Township Board
Pete Festersen, Hội đồng thành phố Omaha
Ronald Hug, Hội đồng thành phố Omaha
Gregory Weiland, Hội đồng làng Overton
Kevin Zulkoski, Ban quản trị Làng Overton
Dave Bures, Hội đồng thị trấn Paddock
Theodore Hajek, Hội đồng quản trị thị trấn Paddock
Dennis Kostal, Hội đồng thị trấn Paddock
Robbie Welsh, Hội đồng làng Pender
Marty Peregoy, Hội đồng thành phố Peru
Jody Born, Hội đồng thành phố Plainview
Adam Taylor, Ban quản trị thị trấn Platte
Darold Carlstrom, Hội đồng quản trị làng Polk
Duane Tejral, Richardson Township Board
Janice Noyd, Ban quản trị Rogers
Russell Karpisek, Ủy ban hạt Saline
Marvin Kohout, Ủy ban hạt Saline
Fred Wright, Ủy ban thị trấn Sicily
Daniel Bousquet, Hội đồng thành phố Nam Sioux
Jose Lupe Gonzalez, Hội đồng Thành phố Nam Sioux
Roy Swenson, Hội đồng Thành phố Springfield
Jody Albrecht, Hội đồng Làng St. Helena
Jane Walford, Hội đồng thành phố Tekamah
George Johnson, Hội đồng quản trị Làng Thurston
Allen J. Cetak, Hạt Valley Bảng
Waylon Oldman, Hội đồng làng Walthill
Ilona Maney, Hội đồng làng Winnebago
Roland Warner, Hội đồng làng Winnebago
Denise Bellanger, Hội đồng quản trị làng Winnebago
Terence Pinkelman, Hội đồng Làng Wynot
Bryon Ueckert, Hội đồng Thành phố Thung lũng
Quan chức Thành phố và Quận
Becky Swanson, Thư ký Quận Arthur
Thủ quỹ hạt Laurie Wollenburg Gage
Francis Hannon, Hall County Weed Board
David Smith, Cơ quan Sân bay Lexington
Cole Sharp, Ủy ban Tài chính Thành phố Nebraska
Joe Chaney, Ủy ban Đường phố Thành phố Nebraska
Marie Rauner, Thư ký Hạt Thayer
David Ley, Cơ quan Quản lý Sân bay Wayne
Louise Petsch, Thư ký Quận Webster / Sổ đăng ký Chứng thư / Thư ký Tòa án Quận
Ban điện lực công cộng và các quận tài nguyên thiên nhiên
Kenneth Eickhoff, Phân khu 1 Khu Điện lực Công cộng Cedar-Knox
Edward Stoltenberg, Central Platte NRD
Stephen Sheen, Central Platte NRD
Alicia Haussler, Central Platte NRD
Galen Frenzen, Khu điện lực công cộng Cornhusker
Dennis Weiler, Quận điện lực quận Cuming
Robert Kennicutt, Khu Điện lực Công cộng Dawson
Rodger White, Quận Điện lực Công cộng Dawson
Mary Wroblewski, Khu Điện lực Công cộng Dawson
Dennis Kuchar, Quận Điện lực Công cộng Nông thôn Elkhorn
Dale Kluthe, Howard Greeley Public Power District
Brian Lukasiewicz, Khu Điện lực Công cộng Howard-Greeley
Karen Griffin, Hệ thống điện Lincoln
David Spinar, Hệ thống điện Lincoln
Lyle Heinrichs, Little Blue NRD
Joseph Hergott, Little Blue NRD
Theodore Kohtz, Khu cải tạo lưu vực Loup
Alan Drozd, Khu Điện lực Công cộng Sông Loup
Micheal Fleming, Khu điện lực công cộng sông Loup
Steve Heesacker, Quận Điện lực Công cộng Loup River
Warren Brakhahn, Lower Big Blue NRD
Robert Lorenz, Lower Big Blue NRD
Chad Weichel, Lower Big Blue NRD
Thomas Higgins, Lower Niobrara NRD
Dwain Marcellus, Hạ Niobrara NRD
Kent Pavlik, Lower Niobrara NRD
William Saeger, Lower Platte North NRD
Andrew Tonnies, Lower Platte North NRD
Gene Ruzicka, Lower Platte North NRD
Mark Seier, Lower Platte North NRD
Melissa Baker, Lower Platte Nam NRD
Deborah Eagan, Lower Platte South NRD
Thomas Green, Lower Platte South NRD
Bruce Johnson, Lower Platte South NRD
Chelsea Johnson, Lower Platte South NRD
David Landis, Lower Platte South NRD
Lucas Peterson, Lower Platte South NRD
Susan Seacrest, Lower Platte South NRD
Stacie Sinclair, Lower Platte South NRD
Mark Spangler, Lower Platte South NRD
Daniel Steinkruger, Lower Platte South NRD
William Niedfeld, Lower Platte South NRD
Donald Veskerna, Lower Platte North NRD
Kenneth Vogel, Lower Platte South NRD
Bradley Wulf, NRD của Đảng Cộng hòa Hạ
Tanya Cook, Quận Metropolitan Utilities
Jim Begley, Quận Metropolitan Utilities
Gwen Howard, Quận Metropolitan Utilities
Bob Sidzyik, Khu tiện ích đô thị
Shane Rippen, NRD của Đảng Cộng hòa Trung Cộng
Mary Harding, Quận Điện lực Công cộng Nebraska
Gary Thompson, Quận Điện lực Công cộng Nebraska
Alan Romine, Nemaha NRD
Kevin Thorne, Nemaha NRD
Lisa Beethe, Nemaha NRD
Jon Keithley, Nemaha NRD
Donald Larsen, Quận Công điện Đông Bắc Nebraska
Dennis Hentzen, Khu điện lực công cộng Norris
John Novotny, Quận điện lực công cộng Norris
Thomas Sieck, Quận Điện lực Công cộng Norris
Linda Jedlicka, Phân khu 3 Khu Điện lực Công cộng Bắc Trung Bộ
Sara Howard, Quận Điện lực Công cộng Omaha
Craig Moody, Quận điện lực công cộng Omaha
Amanda Bogner, Khu điện lực công cộng Omaha,
Eric Williams, Khu điện lực công cộng Omaha
Fred Conley, Papio-Missouri NRD
James Thompson, Papio-Missouri NRD
Larry Bradley, Papio-Missouri NRD
Vernon Kuhnel, Quận Điện lực Công cộng Nông thôn Quận Polk
Wesley Ullrich, Khu Điện lực Công cộng Roosevelt Phân khu 2
Dean Klute, Quận Điện lực Công cộng phía Nam
Curtis Rohrich, Khu Điện lực Công phía Nam
Phyllis Johnson, NRD Tri-Basin
G. Reed Philips, Tri-Basin NRD
David Raffety, NRD Tri-Basin
Eric Brown, Twin Platte NRD
Kenneth Fults, Khu điện lực công cộng Twin Valleys
Larry Kubik, Khu điện lực công cộng Twin Valleys
Alicia Linda Luebbe, Upper Big Blue NRD
Tod Dorshorst, NRD trắng Thượng Niobrara
Jay Lee, Đảng Cộng hòa Thượng NRD
Hội đồng Cao đẳng Cộng đồng
Dan Quick, Cao đẳng Cộng đồng Trung tâm
Erin Feichtinger, Đại học Cộng đồng Metro
Roger Garcia, Đại học Cộng đồng Metro
Zach Reinhardt, Cao đẳng cộng đồng Metro
Michael Young, Đại học Cộng đồng Metro
Tammy Wright, Đại học Cộng đồng Metro
Kent Miller, Cao đẳng cộng đồng Mid-Plains
Tyler Pribbeno, Cao đẳng Cộng đồng Mid-Plains
Carina McCormick, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Joann Herrington, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Carina McCormick, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Donald Reiman, Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Lynn Schluckebier, Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Ban giám hiệu
Kevin Connot, Hội đồng trường Allen
Dawn Oswald, Hội đồng trường Allen
Jake Sylvester, Hội đồng trường Alliance
Allen Brugh, Hội đồng trường Allen
Christen, AM School Board
Shanon Willmont, Hội đồng Giáo dục Trường Arlington
Scott Gotschall, Hội đồng trường Atkinson West Holt
Bill Chapin, Auburn Public School Board
Beth Kernes Krause , Hội đồng Trường Công lập Auburn
Trevor Bonneau, Bancroft Rosalie School Board
Michael Nottlemann, Bancroft-Rosalie School Board
Kimberly Kildow, Hội đồng trường Bayard
Donna Stuart, Ban giám hiệu trường Bayard
Doris Martin, Hội đồng trường Beatrice
Charles Riedesel, Hội đồng trường Beatrice
Eric Trusty, Hội đồng trường Beatrice
Sarah Centineo, Hội đồng trường Bellevue
Scott Eby, Hội đồng trường Bellevue
Nina Wolford, Hội đồng trường Bellevue
Brad Renter, Hội đồng Giáo dục Bennington
Tim Welch, Hội đồng trường Blair
Brandi Petersen, Hội đồng trường Blair
Deanna Bratetic, Hội đồng trường Bloomfield
Christy Mackeprang, Hội đồng trường Bloomfield
Hally Ziegler, Hội đồng trường Bloomfield
Cynthia Nolan, Hội đồng Trường Công lập Quận Boyd
Sarah Bolte, Hội đồng trường Bruning
Randall Dobbins, Hội đồng trường Burwell
Derek Snyder, Hội đồng trường Burwell
Liana Hrupek, Hội đồng trường Callaway
Wesley Giehler, Hội đồng quản trị trường Cedar Bluffs
Todd Thiesen, Hội đồng quản trị trường Cedar Bluffs
Douglas Tonniges, Hội đồng trường Centennial
Brent Kennedy, Hội đồng Trường Trung tâm Thành phố
Ross Butcher, Hội đồng Trường Công lập Central Valley
Michael Rosander, Hội đồng Trường Công lập Central Valley
Justin Caspersen, Hội đồng trường Centura
Jeffrey Christensen, Hội đồng trường Centura
Carrie Terry Berry, Hội đồng Trường học Quận Chase
Melissa Baumert, Hội đồng trường Clarkson
Sheryl Langdon, Hội đồng trường Clarkson
Timothy Nollette, Hội đồng trường Cody-Kilgore
Candace Becher, Hội đồng trường Columbus
Michael Jeffryes, Hội đồng trường Columbus
Douglas Molczyk, Hội đồng trường Columbus
Tracey Priefert, Hội đồng Giáo dục Trường Conestoga
Linda Kalbach, Hội đồng trường Crete
Julie Kozisek, Hội đồng trường Crete
Greg Mach, Hội đồng trường Crete
Adam Engelman, Hội đồng trường Diller-Odell
Kasey Murphy, Hội đồng trường Diller-Odell
Tami Guenther, Hội đồng trường Crofton
Amanda Groff, Hội đồng giáo dục Doniphan
Carol Schnell, Hội đồng trường Dorchester
Kelli Schweitzer, Hội đồng trường Dorchester
Patrick McCarville, Douglas County West Board of Education
Kimberly TePoel, East Butler Public School District North Ward
Linda Leising, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Arapahoe)
Đơn vị Dịch vụ Giáo dục Betty Meyer (Beatrice)
Terri Haynes, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Chadron)
Jennifer Miller Dịch vụ giáo dục (Columbus)
Douglas Pauley, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Columbus)
Matthew Connealy, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Decatur)
Đơn vị Dịch vụ Giáo dục Kim Scoville (Elwood)
Richard McGill, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Fremont)
Louise Nabb, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Fremont)
Brett Kuhn, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Gretna)
Adrian Johnson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Hartington)
Debra Adams Dịch vụ Giáo dục (Hastings)
Rhonda Fleischer Dịch vụ Giáo dục (Hastings)
Victor Jacobson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Hebron)
Marla Khoai tây chiên Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (La Vista)
Brett Kuhn Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (La Vista)
George Robertson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Mead)
Gary Schaffer, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Thành phố Nebraska)
thành Troy Berryman Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Neigh)
William Kuester, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Neligh)
Joyce Baumert, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Schuyler)
Donald Egging, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Sidney)
Helen Sorensen, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Thành phố Nam Sioux)
Traci Haglund, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Wakefield)
Tucker Cao Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Wakefield)
Sandra Blankenship, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Waverly)
Kristina Radke, Hội đồng trường Elba
Terry Spilinek, Hội đồng trường Elba
Ronald Bode, Hội đồng trường Elgin
Amy Parks, Hội đồng Giáo dục Elkhorn
Mark Wortman, Hội đồng Giáo dục Elkhorn
Shannon Coleman, Hội đồng trường Elmwood / Murdock
Patricia Belt, Hội đồng trường Emerson-Hubbard
Bill Shanks, Hội đồng trường Emerson-Hubbard
Richard Malcolm, Hội đồng Trường Thành phố Falls
Douglas R. Gergen, Hội đồng trường Trung tâm Fillmore
Scott Schelkopf, Hội đồng trường Trung tâm Fillmore
Michael Bonacci, Hội đồng trường Fort Calhoun
Jon Genoways, Hội đồng trường Fort Calhoun
Barbara Overleese, Hội đồng trường Franklin
Dan Moran, Hội đồng Giáo dục Fremont
Pamela Murphy, Hội đồng Giáo dục Fremont
Michael Petersen, Hội đồng giáo dục Fremont
Terry Sorensen, Hội đồng Giáo dục Fremont
Phyllis Nancy Vossler, Ban giám hiệu trường Friend
Lisa Farrens, Hội đồng trường Hạt Garfield
Kimberly Wadkins, Hội đồng trường Gibbon Quận 2
Christopher Waddle, Hội đồng Trường Công lập Giltner
Lisa Brass, Hội đồng trường Gothenburg
Jon Hudson, Hội đồng trường Gothenburg
Lisa Albers, Hội đồng trường Grand Island
Dan Brosz, Hội đồng trường Grand Island
Eric Garcia-Mendez, Hội đồng Trường Công lập Grand Island
Lindsey Jurgens, Hội đồng trường Grand Island
Erika Wolfe, Hội đồng trường Grand Island
Dawn Stock, Gretna School Board
Bill Buettner, Hội đồng Trường Quận Hall
Artie Moeller, Hội đồng trường Hạt Hall
Karl Block, Hampton Public School Board
John Bonham, Hội đồng Giáo dục Hastings
Jim Boeve, Hội đồng Giáo dục Hastings
Brent Gollner, Hội đồng Giáo dục Hastings
Tracey Katzberg, Hội đồng Giáo dục Hastings
Andrew McCarty, Hội đồng Giáo dục Hastings
Rebecca Sullivan, Hội đồng Giáo dục Hastings
Amy Wolfskill, Hội đồng trường Hershey
Terry Carlstrom, Hội đồng trường High Plains
Casha O'Byrne, Hội đồng trường Hạt Hitchcock
Teresa Kroll, Hội đồng trường Holdrege
Paul Dvorak, Hội đồng Trường Howells-Dodge
Heather Macholan, Hội đồng trường Howells-Dodge
Paul Schemek, Humphrey Public School Board
John Nollette, Hội đồng trường Hyannis
Gail Hutt, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Quận Johnson
Rebecca Plager, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Quận Johnson
Dave Brandt, Hội đồng Trường Công lập Kearney
Drew Blessing, Hội đồng Trường Công lập Kearney
Lanny Little, Kimball School Board
Tom O'Brien, Hội Đồng Trường Kimball
Lynn Vogel, Hội đồng trường Kimball
Russell Lambert, Học khu Laurel / Concord / Coleridge
Bradley Ekwerekwu, Cộng đồng học tập của các hạt Douglas-Sarpy, Quận 1
Brian Thommes, Cộng đồng học tập của các hạt Douglas-Sarpy, Quận 1
Carol Hahn, Cộng đồng học tập của các hạt Douglas-Sarpy, Quận 2
Nathan Zingg, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Douglas-Sarpy Quận-2
Mark Hoeger, Cộng đồng Học tập của Hạt Douglas-Sarpy, Quận 3
Phường Tonya, Cộng đồng Học tập của các Hạt Douglas-Sarpy, Quận 5
Rae Lynne Bredemeier, Hội đồng trường Lewiston
Cindy Benjamin, Lexington Public School Board
Carlos Saiz, Hội đồng Trường Công lập Lexington
Larry Steinberger, Hội đồng Trường Công lập Lexington
Barb Baier, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Kathy Danek, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Don Mayhew, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Annie Mumgaard, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Piyush Srivastav, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Carrie Beacom, Hội đồng Giáo dục Trường Logan View
Jackie Heard, Hội đồng Giáo dục Trường Louisville
Duane Schoff, Hội đồng trường Công lập Loomis
Cynthia Ericson, Hội đồng trường thành phố Loup
Mike Krolikowski, Hội đồng trường thành phố Loup
Jamie Lewandowski, Hội đồng trường thành phố Loup
Janelle Krzycki, Hội đồng trường thành phố Loup
Loraine Panowicz, Hội đồng trường thành phố Loup
Pat Morgan, Hội đồng trường Hạt Loup
Patrick Morgan, Hội đồng Giáo dục Quận Loup
April Archer, Hội đồng trường Lyons-Decatur
Chad Brehmer, Hội đồng trường Lyons-Decatur
Debra Grant, Hội đồng trường Macy
Pamela Grant, Hội đồng trường Macy
Sarah Rowland, Hội đồng trường Macy
Amy Spellman, Hội đồng Trường Công lập Malcolm
Rene Scheer, Hội đồng trường Meridian
Amanda McGill Johnson, Hội đồng trường Millard
Stacy Jolley, Hội đồng trường Millard
Lisa Schoenberger, Hội đồng trường Millard
Karol Garduno, Hội đồng Giáo dục Trường Minatare
Kevin Raun, Hội đồng trường Minden
Lisa Chaney, Nebraska City School Board
Nick Schmitz, Hội đồng trường thành phố Nebraska
Michael Hrbek, Hội đồng Trường Công lập Verdigre
Ronald Gilg, Hội đồng Trường Công lập Nelig-Oakdale
Patricia Bentzinger, Ủy ban Giáo dục Norris
Rhonda L. Burbach, Ủy ban Giáo dục Norris
Jimmy Craig, Hội đồng Giáo dục Norris
Ivan Mitchell, Hội đồng trường North Platte
Mark Nicholson, Hội đồng trường North Platte
Tania Perlinger, Hội đồng trường Ogallala
Tim Ryan, Hội đồng trường Ogallala
Dan Gramke, Hội đồng trường Oakland-Craig
Kiley Johnson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Tim Magnusson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Diane Pelan-Johnson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Henry Unwin, Hội đồng trường Oakland-Craig
Jim Ayres, Hội đồng trường Ogallala
Clyde Porter, Hội đồng Trường Quốc gia Omaha
Amanda Tracy Casady, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Jane Erdenberger, Trường Công lập Omaha Boathứ
Brianna đầy đủ, Hội đồng trường công lập Omaha
Shavonna Holman, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Ricky Smith, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Marque Snow, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Nick Thielen, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Daniel Hake, Hội đồng Trường Công lập Palmer
Dean Busch, Hội đồng Trường Công lập Palmyra
Jaimi Calfee, Hội đồng Trường Công lập Palmyra
Lisa Hunzeker, Hội đồng trường Pawnee
Maranda Johnson, Hội đồng Trường Công lập Pender
Jean Karlen, Hội đồng Trường Công lập Pender
JJ Maise, Pender Public School Board
Matt Peters, Hội đồng Trường Công lập Pender
Craig Peters, Hội đồng Trường Công lập Pierce
Todd Wragge, Hội đồng Trường Công lập Pierce
William Ziegler, Hội đồng trường Ord
Jared Walahoski, Hội đồng trường Overton
Connie Bowne, Hội đồng trường Papillion La Vista
Trường cộng đồng Suann Witt, Papillion La Vista
Terry Borcher, Hội đồng Giáo dục Trường Pawnee
Jon Maise, Hội đồng trường Pender
Theodore Krienke, Hội đồng trường Công lập Pierce
Robert Fuller, Hội đồng trường Plattsmouth
Bruce Loeffelholz, Hội đồng trường Pleasanton
Monte Burki, Hội đồng trường Ponca
Keri Rasmussen-Mendoza, Hội đồng trường Potter-Dix <
Jay Irwin, Hội đồng giáo dục Ralston
Robin Richards, Hội đồng Giáo dục Ralston
Mary Roarty, Hội đồng giáo dục Ralston
Harriet Gould, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Raymond
Tara Schirmer, Hội đồng trường Ravenna
Matt Blanchard, Raymond Central Board of Education
Karen Penne, Trường Công lập Riverside
Daniel Ray, Trường Công lập Riverside
Michelle Milleson, Hội đồng Giáo dục Trường Công lập Sandhills
Cheryl A. Brockman, Hội đồng trường Sandy Creek
Chadwick Dane, Hội đồng trường Sandy Creek
Anita LaPointe, Hội đồng trường Santee
Steven Moose, Hội đồng trường Santee
Donald Pike, Hội đồng trường Santee
Lizzie Swalley, Hội đồng trường Santee
DeWayne L. Wabasha, Hội đồng Trường Công lập Santee
Loyd Pointer, Hội đồng trường Sargent
Rolland Stefka, Hội đồng trường Sargent
Mynor Hernandez, Hội đồng trường Schuyler
Guadalupe Marino, Hội đồng trường Schuyler
Jonathan Winter, School District Board #8
Adam Engelman, School District Board #100
Mynor Hernandez, Hội đồng trường Schuyler
Beth Merrigan, Hội đồng trường Scottsbluff
Janis Baker, Trường Công lập Scribner-Snyder
Malia E Nemecek, Scribner / Snyder Board of Education
Paul Duer, Ban giáo dục Seward
Danielle Shipley, Ủy ban Giáo dục Seward
Marla Grier, Hội đồng giáo dục thành phố Nam Sioux
Debra Schlake, Southern School Board
Jennifer McConville, Học khu Tây Nam
Vanessa Cumming, Trường Công lập St. Edward
Trường Công lập Curt Dubas, St. Paul
David Morfeld, Hội đồng Giáo dục Trường Cộng đồng Stanton
John Harms, Hội đồng trường công lập Sterling
McKenzie Saathoff, Hội đồng Trường Công lập Sterling
Kevin McAuliffe, Hội đồng Trường Công lập Sterling
Jana Hoos, Hội đồng trường Sumner-Eddyville-Miller
LuAnn Schindler, Hội đồng Giáo dục Summerland
Brandy Buscher, Hội đồng Trường Công lập Sutherland
Burt Rogers, Hội đồng trường Tekamah-Herman
Chris Hergott, Hội đồng trường Trung tâm Thayer
David Baxa, Hội đồng trường Twin River
John Reeg, Hội đồng trường Twin River
Ida Miller, Ủy ban Giáo dục Quốc gia Umo Ho
Lisa Miller, Ủy ban Giáo dục Quốc gia Umo Ho
Lisa Farrens, Hội đồng trường Quận Valley
Jolene Greenland, Hội đồng trường Quận Valley
Sandra Hulinsky, Hội đồng trường Quận Valley
Renae Feilmeier, Hội đồng Trường Công lập Wahoo
James Randol Sr., Hội đồng Giáo dục Walthill
Chris Ross, Hội đồng Giáo dục Walthill
Derek Cunningham, Hội đồng Trường Công lập Wausa
Robin Kappler, Hội đồng trường Waverly
Jaime Manz, Hội đồng Giáo dục Trường Wayne
Sylvia Ruhl, Hội đồng trường Wayne
Steven Blocher, Hội đồng trường West Point-Beemer
Eunice Ramirez, Hội đồng Trường West Point-Beemer
Gregory Bass III, Hội đồng trường Winnebago
Nilah Solomon, Hội đồng trường Winnebago
Dylan Gill, Hội đồng trường Wood River
Dana Blakely, Westside Board of Education
Meagan Van Gelder, Hội đồng giáo dục Westside
Charles Adam Yale, Hội đồng giáo dục Westside
Rosie Zweiback, Westside Board of Education
Susan Patrick, Hội đồng trường Trung tâm Wheeler
Scott Havel, Hội đồng trường Wilber-Clatonia
Patrice Âm trầm, Hội đồng giáo dục Winnebago
Teresa Littlegeorge, Hội đồng giáo dục Winnebago
Sarah Con rắn, Hội đồng giáo dục Winnebago
Joyce Willoughby, Hội đồng trường Wood River
Alison Graham, Hội đồng học khu York
James Hoffman, Hội đồng học khu York
Alison North, Hội đồng Học khu York
Pepper Papineau, Hội đồng Học khu York