Các nhân viên đảng Dân chủ

Thượng nghị sĩ bang

Mike McDonnell

Quận 5

Machaela Cavanaugh

Quận 6

John Cavanaugh

Quận 9

Terrell McKinney

Quận 11

Wendy DeBoer

Quận 10

Justin Wayne

Quận 13

Lynne Walz

Quận 15

Nebraska Senator John Fredrickson. District 20. November 14, 2022. Photo by Craig Chandler / University Communication.

John Fredrickson

Quận 20

George Dungan

Quận 26

Jane Raybould

Quận 28

Eliot Bostar

Quận 29

Thị trưởng

Miles Bannan, Chadron
Heath Mettler, Battle Creek
Nanette Shackelford, Trung tâm đất sét
Marcus Kloepping, Cozad
Jerry Yacevich, Thành phố Dakota
Julie Deepe, Deshler
Douglas Hanson, Hickman
Leirion Gaylor Baird, Lincoln
Ted Griess, Minden
Donald Graff, Osceola
Charlie Hatfield, Thành phố Pawnee
Jon Knutson, Schuyler
Josh Eickmeier, Seward
Sonia Schmidt, Superior
Jane Walford, Tekamah
Roger Chrans, Wilber
 

Ủy ban Giáo dục Bang

Lisa Fricke
Patsy Koch-Johns
Deborah Neary
Jacquelyn Morrison 
 

Đại học Nebraska Hội đồng quản trị

Elizabeth O'Connor
Barbara Weitz
 

Hội đồng thành phố, Ủy ban và Ủy ban quận

Donald Prochaska, Hội đồng quản trị làng Abie
Carroll Krivanek, Abie Village Board
LaVerne Krivanek, Hội đồng quản trị làng Abie
Joshua Grummert, Điều tra viên Hạt Adams
David Kramer, Hội đồng Quản trị Thị trấn Addison
Bob Sandman, Cơ quan quản lý sân bay Albion
Jason Tisthammer, Hội đồng thành phố Albion
Linda Thompson, Hội đồng quản trị làng Alda
Margie Durflinger, Hội đồng quản trị Làng Alexandria
Scott Williams, Hội đồng quản trị Làng Allen
Earl Jones, Hội đồng thành phố Alliance
Pasha Korber-Gonzalez, Hội đồng thành phố Alliance
Tanyor Joe Gilligan, Hội đồng làng Anselmo
Dennis Johnson, Hội đồng quản trị khăn Antelope
James Steinkruger, Hội đồng quản trị thị trấn Antelope
Nathan Seitz, Hội đồng Thành phố Auburn Phường 3
Paul Lackore, Hội đồng thành phố Aurora
Richard Phillips, Hội đồng thành phố Aurora
Linda Soderquist, Hội đồng quản trị làng Axtell
Kevin Uhrmacher, Hội đồng quản trị thị trấn Ayr
Keith Maguire, Hội đồng thị trấn Barneston
Louis Svoboda, Hội đồng quản trị Làng Barneston
Connie Scholz, Hội đồng làng Bellwood
Mike Hudson, Hội đồng quản trị làng Belvidere
Tom Priefert, Hội đồng quản trị làng Belvidere
David Niemeier, Hội đồng Thị trấn Blakely
Dennis Husa, Blue Springs/Hội đồng Thị trấn Wymore
Dwaine Brabec, Hội đồng thị trấn Bohemia
Michele Tegtmeier, Hội đồng quản trị Làng Burchard
Donald James Dempkey, Butler Township Board
Kimberly Marty Lillegard, Ban quản lý làng ong
Christopher Shipley, Ban quản trị làng ong
Angela Ohlrich, Hội đồng Làng Belden
Janice Wobbenhorst, Hội đồng Làng Belden
Max Christensen, Hội đồng quản trị thị trấn Bellcreek
Justin Webster, Hội đồng quản trị thị trấn Bellcreek
Thomas Burns, Hội đồng thành phố Bellevue
Don Preister, Hội đồng thành phố Bellevue
Richard Hoarty, Bennett Township Board
Stephanie Scherbarth, Hội đồng quản trị làng Big Springs
Susan Scofield, Hội đồng quản trị thị trấn Bohemia
Larry Boska, Giám sát viên Hạt Boyd
Leslie Purviance, Boyd Giám sát Quận
James Gilg, Hội đồng quản trị Làng Boys Town
Marlo Johnson, Hội đồng quản trị Làng Bristow
Paul Holland, Khu phía Tây Hội đồng thành phố Broken Bow
Natisha Winkelman, Hội đồng quản trị làng Brownville
Craig Forbes, Hội đồng quản trị làng Brunswick
Johnny Robinson, Hội đồng Quản trị Làng Burr
Theodore Connealy, Giám sát viên Hạt Burt
Dale Webster, Giám sát viên Hạt Burt
Steven Skupa, Hội đồng quản trị làng Campbell
Dale Sharp, Ủy ban Hạt Cass
Jennifer Sommer, Ủy ban hạt Cass
Steven Sharp, Hội đồng làng Cedar Creek
Jerry Bongers, Hội đồng Quản trị Thị trấn Trung tâm
James Chvatal, Hội đồng Quản trị Thị trấn Trung tâm
Jim Jelinek, Hội đồng thị trấn trung tâm
Ronald Kennedy, Hội đồng Thành phố Trung tâm Thành phố
Matthew Doerr, Hội đồng Quản trị Thị trấn Trung tâm
Cheryl Welch, Hội đồng thành phố Chadron
James Reinsch, Hội đồng quản trị thị trấn Chelsea
 Daniel Ourada, Hội đồng quản trị thị trấn Chester
Ashley Wit, Hội đồng quản trị làng Chester
David Dunnigan, Hội đồng thị trấn Clatonia
Marsha Hart, Hội đồng làng Clearwater
Chad Frerichs, Hội đồng làng Coleridge
James Parsons, Hội đồng quản trị làng Clarks
Richard Shaw, Hội đồng Giám sát Hạt Clay
Douglas Novotny, Hội đồng quản trị làng Colon
Kinda Lopez, Hội đồng thành phố Columbus Phường 2
Maynard Flamme, Cotterell Township Board
John Oeltjen, Hội đồng quản trị thị trấn Cottonwood
Richard Wallace, Hội đồng quản trị làng Crab Orchard
Edwin Kuhnel, Hội đồng thành phố Crawford
Mark Ripp, Hội đồng thành phố Creighton
Charles Vyhnalek, Hội đồng thành phố Crete
Roy Liermann, Quận Cuming Bảng
Kevin Hasemann, Hội đồng quản trị thị trấn Cuming
Nick Luebbert, Hội đồng thị trấn Cuming
Jerrod Burke, Hội đồng thành phố Curtis
Tony Gomez, Ủy ban Quận Dakota
Lawrence Albenesius, Ủy ban Quận Dakota
Robert Giese, Ủy ban hạt Dakota
Thomas Kobus, Hội đồng thành phố David
Kevin Woita, David City City Council Ward 2
Dennis McClarnen, Dawson Village Board
Tanner Bacon, Ủy ban thị trấn Decatur
Michael Compton, Cán bộ Thị trấn Decatur
Dean Witulski, Hội đồng quản trị làng Denton
Clair Arens, Dolphin Township Board
Maureen Boyle, Ủy viên Quận Douglas
James Cavanaugh, Ủy viên Quận Douglas
Roger Garcia, Ủy viên Quận Douglas
Chris Rodgers, Ủy viên Quận Douglas
Milton Odvody, Hội đồng thị trấn Douglas
Debbie Clark, Hội đồng Quản trị Làng Douglas
Randy Holdsworth, Hội đồng Quản trị Làng Douglas
Richard Rexroth, Hội đồng quản trị làng Dubose
Steven Wilson, Hội đồng quản trị làng Dunbar
Dean Hottovy, Hội đồng quản trị làng Dwight
James Dobbins, Hội đồng Eagle Village
Robin Skinner, Hội đồng thành phố Edgar
Daniel Shaw, Hội đồng quản trị thị trấn Edgar
Annette McCann, Hội đồng làng Edison
Dallas Donscheski, Elba Village Board
Douglas Havlovic, Ủy ban thị trấn Elk
Schyler Shanahan, Elk Township Board
Larry Bergmeier, Ủy ban Thị trấn Elm
Terrance Bures, Ủy ban thị trấn Elm
Douglas Curtis, Hội đồng quản trị làng Elsie
Mark Graf, Hội đồng quản trị làng Emerson
Tracy Arntt, Hội đồng quản trị làng Endicott
Doug Banzhaf, Hội đồng quản trị làng Eustis
Ronald Brovont, Hội đồng quản trị thị trấn Everett
Mike Schuler, Hội đồng quản trị thị trấn Everett
Glen Kassmeier, Hội đồng quản trị thị trấn Everett
Gary Skalka, Hội đồng quản trị thị trấn Fairfield
Edward O'Grady, Cơ quan Sân bay Thành phố Falls
Donald Ferguson, Hội đồng thành phố Falls City
Kaylie Ractliffe, Hội đồng thành phố Falls City
Carla Rhodd, Hội đồng thành phố Falls City
James Trí tuệ, Hội đồng thành phố Falls City
Roger Becker, Hội đồng Làng Fordyce
Douglas Stevens, Hội đồng Làng Fordyce
Robert Nieto, Jr., Ft. Hội đồng thị trấn Calhoun
Janet McLaughlin, Hội đồng quản trị Làng nuôi dưỡng
Jeremy Robinson, Hội đồng quản trị Làng nuôi dưỡng
Mark Jensen, Hội đồng thành phố Fremont
Phyliss Ryan, Hội đồng Thành phố Bạn bè
Denise Elliott, Funk Village Board
Wren Trosper, Hội đồng cỏ dại độc hại hạt Furnas
Don Schuller Gage County Supervisor Dist. 6
Marilyn Patsch, Hội đồng quản trị Làng Garland
Dan Schmidt, Hội đồng Làng Garrison
Jenny Hoarty, Hội đồng thành phố Geneva Phường 1
Apryl Schwarz, Hội đồng Thành phố Geneva, Phường 2
Cody Nuss, Hội đồng quản trị làng Giltner
Dale Beran, Hội đồng thị trấn Glenwood
Donald Kostal, Hội đồng thị trấn Glenwood
Jamie Knisley, Hội đồng quản trị làng Goehner
Angela Ostrander, Hội đồng quản trị làng Goehner
Jay Richeson, Hội đồng thành phố Gothenburg
Monty Bowman, Hội đồng quản trị bệnh viện Gothenburg
Richard Fessler, Hội đồng quản trị làng Grafton
Francis Keenan, Hội đồng quản trị thị trấn Grafton
Jack Sheard, Hội đồng thành phố Grand Island, Phường 1
Glenn Eichelberger, Hội đồng thành phố Grant
Kenneth James, Ban giám đốc Grant Township
Walter Knehans, Hội đồng Quản trị Thị trấn Grant
Steve Heesacker, Hội đồng quản trị thị trấn Granville
Michael Goldfish, Ủy viên Quận Greeley
Joseph Leslie, Ủy viên Quận Greeley
Douglas Wrede, Ủy viên Quận Greeley
Kayla Kilgore, Hội đồng quản trị làng Gresham
Tom Luettel, Hội đồng quản trị làng Gresham
Jason Stahr, Hội đồng thành phố Gretna
Robert Wink, Hội đồng quản trị làng Hallam
Mary Heinrichs, Hội đồng thành phố Hamilton
Kenneth Ockinga, Hội đồng quản trị thị trấn Hanover
Brenda Engelman, Hội đồng quản trị làng Harbine
Marjorie Renz, Hội đồng quản trị làng Hardy
Loretta Jurgensmier, Hội đồng quản trị Làng Heartwell
Kyle Timmerman, Hội đồng thành phố Hebron
David Shafer, Hội đồng quản trị thị trấn Highland
Gary Eckmann, Hội đồng thị trấn Hill
Randy Hanson, Hội đồng quản trị thị trấn Hill
Scott McDonald, Ủy ban hạt Hitchcock
Donna Fisher, Holstein Village Board
Brett Wells, Hội đồng thị trấn Holt
Rita Cuda, Hội đồng thị trấn Hooper
Nancy Mostek, Hội đồng thành phố Hooper
David Boehle, Ủy viên Quận Howard
David Eurek, Hội đồng Quản trị của Howells
Lyle Welch, Hội đồng quản trị Làng Hubbell
Nick Colton, Hội đồng Thành phố Hoàng gia
Jerry Abrahamson, Hội đồng quản trị làng Inglewood
George Ablott, Ủy ban thị trấn nội địa
Darrel McCartney, Ủy ban thị trấn nội địa
Randi Morton, Hội đồng Làng Jackson
Judy Kotrous, Jefferson Township Board
Jimmie Kotrous, Jefferson Township Board
Pamela Clay, Hội đồng quản trị làng Johnstown,
Kathy Jensen, Ban quản trị Juniata
Jennifer Uldrich, Hội đồng quản trị làng Juniata
Rene Colon, Hội đồng quản trị làng Kenesaw
Wesley Hill, Kilgore Village Board
Lawrence Engstrom, Ủy viên Hạt Kimball
Christa Yoakum, Ủy viên Hạt Lancaster
Sean Flowerday, Ủy viên Hạt Lancaster
Rick Vest, Ủy viên Hạt Lancaster
Kelly Sell, Hội đồng thành phố La Vista
Kevin Wetuski, Hội đồng thành phố La Vista 
Miranda Moisant Hlavac, Hội đồng quản trị làng Leshara
Melvina Ruhe-Langfeld, Hội đồng quản trị làng Leshara
Scott Cernin, Ủy ban thị trấn Leshara
John McKenzie, Lewis Township Board
John Becker, Hội đồng Quản trị Thị trấn Liberty
Thomas McGuire, Hội đồng thị trấn Liberty
Zachary Mora-James, Cơ quan Sân bay Lincoln
Tom Beckius, Hội đồng Thành phố Lincoln
James Michael Bowers, Hội đồng Thành phố Lincoln
Jane Raybould, Hội đồng thành phố Lincoln
Bennie Shobe, Hội đồng thành phố Lincoln
Tammy Ward, Lincoln City Council
Sändra Washington, Hội đồng Thành phố Lincoln
Paul Coufal, Hội đồng thị trấn Lincoln
Robert Evert, Hội đồng thị trấn Lincoln
David Koenig, Hội đồng thị trấn Lincoln
Zachary Michael, Croghan, Linwood Village Board
Jason Lauritsen, Hội đồng Quản trị Thị trấn Logan
Gerald Nebuda, Hội đồng quản trị thị trấn Logan
Kurt Rewinkel, Ban quản trị thị trấn Logan
Brandon Anderson, Hội đồng thị trấn Lone Tree
Patricia Hogancamp, Hội đồng quản trị Làng Lorton
Tricia Kuszak, Hội đồng thành phố Loup
Michael King, Cơ quan Sân bay Thành phố Loup
Betty Wilson, Hội đồng làng Lyman
Robert Swanson, Hội đồng thị trấn Lynn
Tyler Vacha, Hội đồng thành phố Lyons
Tom Moore, Hội đồng thị trấn Macon
John Bryant, Ủy viên Quận McPherson
Joseph Srajhans, Hội đồng quản trị thị trấn Madison
Jerad Little, Malcolm Village Board
Jeff, Schweitzer, Hội đồng quản trị làng Malcolm
Donald Paseka, Hội đồng Quản trị Thị trấn Maple
Chris Simanek, Hội đồng thị trấn Mariposa
Jerry Mullen, Hội đồng quản trị làng Maywood
Gene Weedin, Hội đồng thành phố McCook
Thomas Hoarty, Ban quản trị Làng McCool Jct
Douglas Whalen, Hội đồng quản trị làng Mclean
Jeffrey Arensdorf, Ủy ban Quận McPherson
Bill Thorson, Hội đồng làng Mead
Clifford Yrkoski, Merrick County Board
Dean Siefkes, Ủy ban Thị trấn Midland
John Dondlinger, Hội đồng quản trị thị trấn Momence
Patrick Kamler, Ủy ban Thị trấn Momence
Patrick O'Brien, Ủy ban Thị trấn Momence
Eva Crawford, Hội đồng quản trị bệnh viện Mullen
Shelby Ridenour, Hội đồng làng Mullen
Michael Dunn, Hội đồng quản trị Làng Naponee
Susan Koso, Hội đồng làng Nemaha
Timothy Nollette, Hội đồng làng Nenzel
Barbara Rezac, Hội đồng thị trấn Newman
Nancy O'Connor, Nickerson Township Board
Valjean Boies, Hội đồng quản trị làng Nickerson
James Tikalsky, Hội đồng quản trị thị trấn Niobrara
Emily Kirschenmann, Hội đồng thành phố North Bend
Tom Mullally, Hội đồng thành phố North Bend
Ken Streff, Hội đồng thành phố North Bend
Kyle Rutt, Hội đồng thị trấn Bắc Franklin
James Nisley, phia Băc Hội đồng thành phố Platte
Wayne Christensen, Hội đồng thị trấn Oak Creek
Arnold Cihal, Hội đồng thị trấn Oak Creek
Eileen Rock, Oak Creek Township Board
Roland Richards, Hội đồng Quản trị Thị trấn Oakland
Richard Kopecky, Hội đồng quản trị Làng Octavia
Terri Garland, Ban quản lý làng Ohiowa
Daniel Stanek, Hội đồng quản trị làng Ohiowa
Michael Daniel Homan, Hội đồng quản trị thị trấn Olive
Robert Jones, Ban điều hành thị trấn Olive
Danny Begley, Hội đồng thành phố Omaha
Pete Festersen, Hội đồng thành phố Omaha
Juanita Johnson, Hội đồng thành phố Omaha
Vinny Palermo, Hội đồng thành phố Omaha
Nancy Krysl, Hội đồng thành phố O'Neill
Timothy Roger Stethem, Hội đồng thành phố Ord, Phường 3
Gregory Weiland, Hội đồng làng Overton
Kevin Zulkoski, Ban quản trị Làng Overton
Jerad Sornson, Ủy ban Quận Otoe
Dave Bures, Hội đồng thị trấn Paddock
Theodore Hajek, Hội đồng quản trị thị trấn Paddock
Dennis Kostal, Hội đồng thị trấn Paddock
Hannah Perdue, Palmyra Village Board
William Thomas, Hội đồng quản trị Làng Palmyra
James Craig, Hội đồng quản trị Làng Panama
Steven Engberg, Hội đồng thành phố Papillion
Tom Mumgaard, Hội đồng thành phố Papillion
Ron Seitz, Ủy viên Quận ủy Pawnee
David Powley, Hội đồng Pender Village
Robbie Welsh, Hội đồng làng Pender
Brent Sebade, Ủy ban thị trấn Perry
Marty Peregoy, Hội đồng thành phố Peru
Cate Wyckoff, Hội đồng thành phố Peru
Jared Baumann, Hội đồng thành phố Pierce
Jody Born, Hội đồng thành phố Plainview
Michael D. Croghan , Ủy ban thị trấn Platte
Adam Taylor, Ban quản trị thị trấn Platte
Jeanie Brookhouser , Hội đồng thành phố Plattsmouth Phường 2
Carolee Bohuslavsky, Hội đồng quản trị thị trấn Plum Creek
Robert Herring, Hội đồng quản trị thị trấn Pohocco
Darold Carlstrom, Hội đồng quản trị làng Polk
Kari Lowe, Hội đồng thành phố Ponca Phường 2
Mark Poulosky, Hội đồng quản trị thị trấn Ponca
Lance Schuler, Hội đồng quản trị thị trấn Quinnebaugh
Brian Kavanaugh, Hội đồng Thành phố Ralston
Bennard Preis, Hội đồng thành phố Ralston
James Sweeney, Hội đồng thành phố Ravenna
Neil Peed, Hội đồng quản trị thị trấn Raymond
Mark Shonka, Read Township Board
Theodore Glock, Reading Township Board
Ronald Brumbaugh, Cơ quan Sân bay Red Cloud
Dan Coufal, Hội đồng thị trấn Richardson
Duane Tejral, Richardson Township Board
Ronald Tippery, Hội đồng Quản trị Richland
Daniel Kahlandt, Hội đồng thành phố Riverside
Joe Bordovsky, Hội đồng thị trấn Rock Creek
Lyle Cuda, Hội đồng thị trấn Rock Creek
Janice Noyd, Ban quản trị Rogers
Quincey Smith, Hội đồng Quản trị Làng Rulo
Philip Hardenburger, Ủy ban hạt Saline
Janet Henning, Ủy ban hạt Saline
Russell Karpisek, Ủy ban hạt Saline
Marvin Kohout, Ủy ban hạt Saline
Ronald Meusch, Hội đồng quản trị thị trấn Savannah
Antonio Rodriguez, Hội đồng thành phố Schuyler
Ellen Beck, Hội đồng Thành phố Seward
Alyssa Hendrix, Hội đồng thành phố Seward
Robert Vrbka, Ủy ban hạt Seward
Thomas Bandur, Ủy ban Quận Sherman
Kenneth Kaslon, Ủy ban Quận Sherman
Fred Wright, Ủy ban thị trấn Sicily
Valerie Pike, Hội đồng làng South Bend
Daniel Bousquet, Hội đồng thành phố Nam Sioux
Jose Lupe Gonzalez, Hội đồng Thành phố Nam Sioux
Gene Hitchler, Hội đồng quản trị làng Spalding
Dan Craney, Hội đồng Thành phố Springfield
Kacie Murtha, Hội đồng thành phố Springfield
Roy Swenson, Hội đồng Thành phố Springfield
Kenneth Ortmeier, Hội đồng thị trấn St. Charles
Jody Albrecht, Hội đồng Làng St. Helena
Catherine Kowalski, Hội đồng Thành phố St. Paul
Dan Craney, Hội đồng Thành phố Springfield
Roy Swenson, Hội đồng Thành phố Springfield
Paul Poeschl, Phường B của Hội đồng Thành phố Stanton
Russell Kleinschmidt, Hội đồng quản trị thị trấn Stanton
Donna Thompson, Hội đồng quản trị làng Staplehurst
Jerry Joy, Stella Village Board
Ralph Wusk, Sterling Village Board
Martin Pohlman, Cơ quan Quản lý Sân bay Cấp cao
Steve Fox, Hội đồng Thành phố Cấp cao
Carrie Lemke, Hội đồng thành phố cấp cao
Marlene Dubois, Hội đồng quản trị thị trấn Sutton
Dayle Dubois, Sutton Township Board
Thomas Bass, Hội đồng quản trị làng Swanton
Lynn Strouf, Hội đồng quản trị làng Swanton
Jerry Werner, Hội đồng thành phố Syracuse
Erin Arguello, Hội đồng quản trị làng Talmage
Ruth Mausbach, Hội đồng quản trị làng Tarnov
Jane Walford, Hội đồng thành phố Tekamah
Mike Minzey, Hội đồng thành phố Terrytown Phường 2
Georgia Mayberry, Hội đồng quản trị hạt Thurston
James Price, Sr., Hội đồng Quản trị Hạt Thurston
Jim Dahlman, Hội đồng quản trị Làng Thurston
George Johnson, Hội đồng quản trị Làng Thurston
Gary Dick, Hội đồng quản trị làng Tobias
Tina Olerich, Hội đồng thị trấn Thổ Nhĩ Kỳ Creek
Janet Oelke, Hội đồng quản trị Làng Unadilla
Blake Rife, Ủy ban Thị trấn Union
Meredeth Rife, Union Township Board
Karen Phillis Fritschle, Hội đồng làng Union
Allen J. Cetak, Hạt Valley
Bảng
Timothy Becker, Hội đồng Quản trị Thị trấn Thung lũng
Mary Eiler, Hội đồng quản trị làng Verdel
Denise Koso, Hội đồng quản trị làng Verdon
Barton Robinson, Hội đồng quản trị thị trấn Verona
Alvin Nielsen, Village of Taylor Board
Justin Holsing, Hội đồng Quản trị Làng Virginia
Larry Soderberg, Hội đồng thành phố Wakefield
Thomas Keim, Hội đồng quản trị thị trấn Wakefield
Michael Muller, Hội đồng quản trị thị trấn Wakefield
Mike Grant, Hội đồng quản trị Làng Walthill
Waylon Oldman, Hội đồng làng Walthill
Gwendolyn Porter, Hội đồng quản trị Làng Walthill
Gene Sorensen, Hội đồng quản trị làng Waterbury
Larry Lee, Ban quản trị Waterloo
William Schumacher, Hội đồng quản trị làng Wausa
Randy Kreikemeier, Hội đồng quản trị thị trấn Webster
John Lowe, Ban quản trị thị trấn West Blue
Walter Boham, Western Township Board
Scott Woitalewicz, Western Village Board
Allen Brozovsky, Hội đồng thành phố Wilber
Wayne Johnson, Hội đồng Làng Wilcox
Ilona Maney, Hội đồng làng Winnebago
Roland Warner, Hội đồng làng Winnebago
Denise Bellanger, Hội đồng quản trị làng Winnebago
Heather Rotter, Hội đồng thành phố Wood River
Patrick Werner, Hội đồng thị trấn Woodville
Terence Pinkelman, Hội đồng Làng Wynot
Vicki Northrop, Hội đồng thành phố York
Bryon Ueckert, Hội đồng Thành phố Thung lũng
 

Quan chức Thành phố và Quận

Rachel Shrader, Ban cỏ dại hạt Antelope
Becky Swanson, Thư ký Quận Arthur
John Morgan, Luật sư Quận Boone
Kellie John, trâu Sổ đăng ký công việc của quận
Jean Sidwell, Thủ quỹ Quận Buffalo
Michele Quick, Thư ký Tòa án Quận Burt
Robert Pickell, Cảnh sát trưởng Hạt Burt
Thomas Dion, Cảnh sát trưởng Hạt Butler
Teresa Salinger, Cass Giám định viên Quận
E. Michael Slattery, Bảo vệ Công của Hạt Cass
David Dowling, Thư ký Hạt Cedar / Ủy viên Bầu cử / Đăng ký Chứng thư
Thư ký Hạt Cedar
Shelley Bowlin, Thủ quỹ Hạt Cheyenne
Viola Bender, Giám định viên Hạt Colfax
Janis Kasik, Thủ quỹ Hạt Colfax
Conni Gracey, Thư ký Quận Custer
Kathy Wiltgen, Thư ký Tòa án Quận Dakota
Louvontree Hunter, Bảo vệ Công cộng Quận Dakota
Dawn Bousquet, Thủ quỹ Hạt Dakota
Paul Vaughan, Luật sư Quận Dodge
Fred Mytty, Thư ký Quận Dodge
Diane Battiato, Thẩm định viên / Đăng ký công việc của Quận Douglas
Dan Esch, Thư ký Quận Douglas
Thomas Doyle, Kỹ sư Hạt Douglas
Thomas Riley, Hậu vệ Công Quận Douglas
John Ewing, Thủ quỹ Quận Douglas
Dawn Hill, Thư ký Hạt Gage
Giám định viên Hạt Patti Milligan Gage
Diane Wells Gage Thư ký Tòa án Quận
Thủ quỹ hạt Laurie Wollenburg Gage
Cindy Bassett, Luật sư Quận Greeley
Mary McGuire, Thủ quỹ Quận Greeley
Kathy Sweeney, Thẩm phán Lục sự Quận Greeley
Sharon Rosander, Phó thủ quỹ Quận Greeley
Vicki Goodrich, Thủ quỹ Quận Greeley
Jacqueline Wells, Cán bộ Dịch vụ VA của Hạt Greeley
Mindy Grossart, Thư ký Quận Greeley
Paul Deaver, Cảnh sát trưởng Hạt Greeley
Joseph Cook, Hội đồng Quản lý Sân bay Hạt Hall
Francis Hannon, Hall County Weed Board
Janet Dietz, Thư ký Quận Harlan
Chris Becker, cảnh sát trưởng hạt Harlan
Sandy Artz, Thủ quỹ Quận Harlan
Rodney Smith, Hậu vệ Công Quận Holt
Thomas Welsh, Cơ quan kiểm soát cỏ dại hạt Holt
Jessica Hampton, Thư ký Quận Hooker
Timothy Aitken, Giám sát viên Hạt Howard
Mary Banahan, Thẩm định viên Hạt Jefferson
Myra Johnson, Thư ký Hạt Kearney
Randy Fair, Luật sư Quận Keith
Kaye Thiede, Thủ quỹ Quận Keya Paha
Matthew Fischer, Thư ký Knox của Tòa án Quận
Monica McManigal, Thẩm định viên Hạt Knox
Dan Nolte, Thẩm định viên Quận Lancaster/Sổ đăng ký Chứng thư
Matt Hansen, Thư ký Hạt Lancaster
Kristi Egger, Bào chữa Công cộng Quận Lancaster
Rachel Garver, Thủ quỹ Hạt Lancaster
David Smith, Cơ quan Sân bay Lexington
Robert Lindemeie, Luật sư Công của Quận Lincoln
Justin Roberts, Lincoln County Weed Board
Linda L. Hayden, Thư ký Tòa án Quận Morrill
Danette Zarek, Thư ký Hạt Nance
Cole Sharp, Ủy ban Tài chính Thành phố Nebraska
Joe Chaney, Ủy ban Đường phố Thành phố Nebraska
Joyce Oakley, Thư ký Hạt Nemaha
Jana Gerdes, Thủ quỹ Hạt Nemaha
Jennifer Bassinger, Thư ký Quận Otoe
Mike Ziskey, Hậu vệ Công Quận Otoe
Colin Caudill, Cảnh sát trưởng Quận Otoe
David Schmitz, Điều tra viên Hạt Otoe
Nickola Kreifels, Thủ quỹ Quận Otoe
Vickie Wiers, Thẩm định viên Hạt Pawnee
Jayme Reed, cảnh sát trưởng hạt Pawnee
Jim Raabe, Ban cỏ độc hại hạt Pierce
Carl K. Hart, Jr., Luật sư quận Platte
Robert Lindemeier, Hậu vệ Công Quận Platte
Debra Girard, Thư ký Hạt Polk 
Douglas Merz, Luật sư Quận Richardson
James E. Anderson, Cảnh sát trưởng Hạt Rock
Brandi Kelly, Thẩm định viên Hạt Saline
Alan Moore, cảnh sát trưởng hạt Saline
Debbie Spanyers, Thủ quỹ Hạt Saline
Marcia Kaslon, Thủ quỹ Quận Sherman
Marcy Sekutera, Thư ký Quận Sherman
Gary Carson, Stanton Giám đốc điều hành hạt cỏ dại
Brett Langley, Cơ quan Sân bay Tekamah
Marie Rauner, Thư ký Hạt Thayer
Lorissa Heartman, Thư ký Quận Thomas
Susie Schrieber, Thẩm định viên Hạt Thurston
Robin Christiansen, Thủ quỹ Quận Thurston
Brandon Hanson, Luật sư Quận Valley
Paula Musil, Thư ký Hạt Valley
Steven Mencke, Giám định viên Quận Washington
David Ley, Cơ quan Quản lý Sân bay Wayne
Dawn Duffy, Thẩm định viên hạt Wayne
Terry Schulz, Điều tra viên Hạt Wayne
Louise Petsch, Thư ký Quận Webster / Sổ đăng ký Chứng thư / Thư ký Tòa án Quận
David Michel, Bảo vệ Công Quận York
 

Ban điện lực công cộng và các quận tài nguyên thiên nhiên

Kenneth Eickhoff, Phân khu 1 Khu Điện lực Công cộng Cedar-Knox
Edward Stoltenberg, Central Platte NRD
Stephen Sheen, Central Platte NRD
Alicia Haussler, Central Platte NRD
Galen Frenzen, Khu điện lực công cộng Cornhusker
Dennis Weiler, Quận điện lực quận Cuming
Robert Kennicutt, Khu Điện lực Công cộng Dawson
Rodger White, Quận Điện lực Công cộng Dawson
Mary Wroblewski, Khu Điện lực Công cộng Dawson
Dennis Kuchar, Quận Điện lực Công cộng Nông thôn Elkhorn
Dale Kluthe, Howard Greeley Public Power District
Brian Lukasiewicz, Khu Điện lực Công cộng Howard-Greeley 
Karen Griffin, Hệ thống điện Lincoln
David Spinar, Hệ thống điện Lincoln
Lyle Heinrichs, Little Blue NRD
Joseph Hergott, Little Blue NRD
Theodore Kohtz, Khu cải tạo lưu vực Loup
Alan Drozd, Khu Điện lực Công cộng Sông Loup
Micheal Fleming, Khu điện lực công cộng sông Loup
Steve Heesacker, Quận Điện lực Công cộng Loup River
Warren Brakhahn, Lower Big Blue NRD
Robert Lorenz, Lower Big Blue NRD
Chad Weichel, Lower Big Blue NRD
Thomas Higgins, Lower Niobrara NRD
Dwain Marcellus, Hạ Niobrara NRD
Kent Pavlik, Lower Niobrara NRD
William Saeger, Lower Platte North NRD
Gene Ruzicka, Lower Platte North NRD
Mark Seier, Lower Platte North NRD
 Deborah Eagan, Lower Platte South NRD
Thomas Green, Lower Platte South NRD
Bruce Johnson, Lower Platte South NRD
   Chelsea Johnson, Lower Platte South NRD
David Landis, Lower Platte South NRD
Lucas Peterson, Lower Platte South NRD
Susan Seacrest, Lower Platte South NRD
Stacie Sinclair, Lower Platte South NRD 
Mark Spangler, Lower Platte South NRD
Daniel Steinkruger, Lower Platte South NRD
William Niedfeld, Lower Platte South NRD
Donald Veskerna, Lower Platte North NRD
Kenneth Vogel, Lower Platte South NRD 
Bradley Wulf, NRD của Đảng Cộng hòa Hạ
Tanya Cook, Quận Metropolitan Utilities
Jim Begley, Quận Metropolitan Utilities
Gwen Howard, Quận Metropolitan Utilities
Shane Rippen, NRD của Đảng Cộng hòa Trung Cộng
Fred Christensen, Quận Công điện Nebraska
Mary Harding, Quận Điện lực Công cộng Nebraska
Gary Thompson, Quận Điện lực Công cộng Nebraska
Alan Romine, Nemaha NRD
Kevin Thorne, Nemaha NRD
Lisa Beethe, Nemaha NRD
Jon Keithley, Nemaha NRD
Donald Larsen, Quận Công điện Đông Bắc Nebraska
Dennis Hentzen, Khu điện lực công cộng Norris 
John Novotny, Quận điện lực công cộng Norris
Thomas Sieck, Quận Điện lực Công cộng Norris
Linda Jedlicka, Phân khu 3 Khu Điện lực Công cộng Bắc Trung Bộ
Sara Howard, Quận Điện lực Công cộng Omaha
Craig Moody, Quận điện lực công cộng Omaha
Amanda Bogner, Khu điện lực công cộng Omaha,
Eric Williams, Khu điện lực công cộng Omaha
Fred Conley, Papio-Missouri NRD
James Thompson, Papio-Missouri NRD
Larry Bradley, Papio-Missouri NRD
Vernon Kuhnel, Quận Điện lực Công cộng Nông thôn Quận Polk
Wesley Ullrich, Khu Điện lực Công cộng Roosevelt Phân khu 2
Dean Klute, Quận Điện lực Công cộng phía Nam
Curtis Rohrich, Khu Điện lực Công phía Nam
Phyllis Johnson, NRD Tri-Basin
G. Reed Philips, Tri-Basin NRD
David Raffety, NRD Tri-Basin
Eric Brown, Twin Platte NRD
Kenneth Fults, Khu điện lực công cộng Twin Valleys
Larry Kubik, Khu điện lực công cộng Twin Valleys
Alicia Linda Luebbe, Upper Big Blue NRD
Tod Dorshorst, NRD trắng Thượng Niobrara
Jay Lee, Đảng Cộng hòa Thượng NRD

Hội đồng Cao đẳng Cộng đồng

Roger Davis, Cộng đồng Trung tâm. Trường đại học
Austin Miller, Cao đẳng Cộng đồng Trung tâm
Dan Quick, Cao đẳng Cộng đồng Trung tâm
Dale Zikmund, Cao đẳng Cộng đồng Trung tâm
Kristen Dupree, Đại học Cộng đồng Metro 
Erin Feichtinger, Đại học Cộng đồng Metro
Roger Garcia, Đại học Cộng đồng Metro
Ronald Hug, Đại học Cộng đồng Metro
Linda McDermitt, Đại học Cộng đồng Metro
Maureen Monahan, Đại học Cộng đồng Metro
Angela Monegain, Đại học Cộng đồng Metro
Zach Reinhardt, Cao đẳng cộng đồng Metro
Michael Young, Đại học Cộng đồng Metro
Tammy Wright, Đại học Cộng đồng Metro 
Joetta Brown, Cao đẳng cộng đồng Mid-Plains
Kirk Crawley, Cao đẳng cộng đồng Mid-Plains
Kent Miller, Cao đẳng cộng đồng Mid-Plains
Michael Owens, Cao đẳng Cộng đồng Mid-Plains
Tyler Pribbeno, Cao đẳng Cộng đồng Mid-Plains
Shirley Petsche, Cao đẳng Cộng đồng Đông Bắc
Robert Feit, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
James Garver, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Joann Herrington, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam 
Sandra Hoffman, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Carina McCormick, Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Donald Reiman, Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
Lynn Schluckebier, Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam
William M. Packard, Cao đẳng Cộng đồng Western
 

Ban giám hiệu

Kevin Connot, Hội đồng trường Allen
Dawn Oswald, Hội đồng trường Allen
Jake Sylvester, Hội đồng trường Alliance
Allen Brugh, Hội đồng trường Allen
Christen, AM School Board
Shanon Willmont, Hội đồng Giáo dục Trường Arlington
Scott Gotschall, Hội đồng trường Atkinson West Holt
Bill Chapin, Auburn Public School Board
Beth Kernes Krause , Hội đồng Trường Công lập Auburn
Trevor Bonneau, Bancroft Rosalie School Board
Michael Nottlemann, Bancroft-Rosalie School Board
Kimberly Kildow,
Ban giám hiệu trường Bayard
Donna Stuart, Ban giám hiệu trường Bayard
Doris Martin, Hội đồng trường Beatrice
Charles Riedesel, Hội đồng trường Beatrice
Eric Trusty, Hội đồng trường Beatrice
Sarah Centineo, Hội đồng trường Bellevue
Scott Eby, Hội đồng trường Bellevue
Nina Wolford, Hội đồng trường Bellevue
Brad Renter, Hội đồng Giáo dục Bennington
Tim Welch, Hội đồng trường Blair
Brandi Petersen, Hội đồng trường Blair
Deanna Bratetic, Hội đồng trường Bloomfield
Christy Mackeprang, Hội đồng trường Bloomfield
Hally Ziegler, Hội đồng trường Bloomfield
Cynthia Nolan, Hội đồng Trường Công lập Quận Boyd
Sarah Bolte, Hội đồng trường Bruning
Randall Dobbins, Hội đồng trường Burwell
Derek Snyder, Hội đồng trường Burwell
Liana Hrupek, Hội đồng trường Callaway
Wesley Giehler, Hội đồng quản trị trường Cedar Bluffs
Todd Thiesen, Hội đồng quản trị trường Cedar Bluffs
Douglas Tonniges, Hội đồng trường Centennial
Brent Kennedy, Hội đồng Trường Trung tâm Thành phố
Ross Butcher, Hội đồng Trường Công lập Central Valley
Michael Rosander, Hội đồng Trường Công lập Central Valley
Justin Caspersen, Hội đồng trường Centura
Jeffrey Christensen, Hội đồng trường Centura
Carrie Terry Berry, Hội đồng Trường học Quận Chase
Melissa Baumert, Hội đồng trường Clarkson
Sheryl Langdon, Hội đồng trường Clarkson
Timothy Nollette, Hội đồng trường Cody-Kilgore
Candace Becher, Hội đồng trường Columbus
Michael Jeffryes, Hội đồng trường Columbus
Douglas Molczyk, Hội đồng trường Columbus
 Tracey Priefert, Hội đồng Giáo dục Trường Conestoga
Linda Kalbach, Hội đồng trường Crete
Julie Kozisek, Hội đồng trường Crete
Greg Mach, Hội đồng trường Crete
Adam Engelman, Hội đồng trường Diller-Odell
Kasey Murphy, Hội đồng trường Diller-Odell
Tami Guenther, Hội đồng trường Crofton
Amanda Groff, Hội đồng giáo dục Doniphan
Carol Schnell, Hội đồng trường Dorchester
Kelli Schweitzer, Hội đồng trường Dorchester
Patrick McCarville, Douglas County West Board of Education
Kimberly TePoel, East Butler Public School District North Ward
Linda Leising, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Arapahoe)
Đơn vị Dịch vụ Giáo dục Betty Meyer (Beatrice)
Terri Haynes, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Chadron)
Jennifer Miller Dịch vụ giáo dục (Columbus)
Douglas Pauley, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Columbus)
Matthew Connealy, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Decatur)
Đơn vị Dịch vụ Giáo dục Kim Scoville (Elwood)
Richard McGill, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Fremont)
Louise Nabb, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Fremont)
Brett Kuhn, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Gretna)
Adrian Johnson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Hartington)
Debra Adams Dịch vụ Giáo dục (Hastings)
Rhonda Fleischer Dịch vụ Giáo dục (Hastings)
Victor Jacobson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Hebron)
Marla Khoai tây chiên Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (La Vista)
Brett Kuhn Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (La Vista)
George Robertson, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Mead)
Gary Schaffer, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Thành phố Nebraska)
thành Troy Berryman Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Neigh)
William Kuester, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Neligh)
Joyce Baumert, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Schuyler)
Donald Egging, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Sidney)
Helen Sorensen, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Thành phố Nam Sioux)
Traci Haglund, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Wakefield)
Tucker Cao Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Wakefield)
Sandra Blankenship, Đơn vị Dịch vụ Giáo dục (Waverly)
Kristina Radke, Hội đồng trường Elba
Terry Spilinek, Hội đồng trường Elba
Ronald Bode, Hội đồng quản trị trường Elgin
Amy Parks, Hội đồng Giáo dục Elkhorn
Mark Wortman, Hội đồng Giáo dục Elkhorn
Shannon Coleman, Hội đồng trường Elmwood / Murdock
Patricia Belt, Hội đồng trường Emerson-Hubbard
Bill Shanks, Hội đồng trường Emerson-Hubbard
Richard Malcolm, Hội đồng Trường Thành phố Falls
Douglas R. Gergen, Hội đồng trường Trung tâm Fillmore
Scott Schelkopf, Hội đồng trường Trung tâm Fillmore
Michael Bonacci, Hội đồng trường Fort Calhoun
Jon Genoways, Hội đồng trường Fort Calhoun
Barbara Overleese, Hội đồng trường Franklin
Dan Moran, Hội đồng Giáo dục Fremont
Pamela Murphy, Hội đồng Giáo dục Fremont
Michael Petersen, Hội đồng giáo dục Fremont
Terry Sorensen, Hội đồng Giáo dục Fremont
Phyllis Nancy Vossler, Ban giám hiệu trường Friend
Lisa Farrens, Hội đồng trường Hạt Garfield
Kimberly Wadkins, Hội đồng trường Gibbon Quận 2
Christopher Waddle, Hội đồng Trường Công lập Giltner
Lisa Brass, Hội đồng trường Gothenburg
Jon Hudson, Hội đồng trường Gothenburg
Lisa Albers, Hội đồng trường Grand Island
Dan Brosz, Hội đồng trường Grand Island
Eric Garcia-Mendez, Hội đồng Trường Công lập Grand Island
Lindsey Jurgens, Hội đồng trường Grand Island
Erika Wolfe, Hội đồng trường Grand Island
Dawn Stock, Gretna School Board
Bill Buettner, Hội đồng Trường Quận Hall
Artie Moeller, Hội đồng trường Hạt Hall
Karl Block, Hampton Public School Board
John Bonham, Hội đồng Giáo dục Hastings
Jim Boeve, Hội đồng Giáo dục Hastings
Brent Gollner, Hội đồng Giáo dục Hastings
Tracey Katzberg, Hội đồng Giáo dục Hastings
Andrew McCarty, Hội đồng Giáo dục Hastings
Rebecca Sullivan, Hội đồng Giáo dục Hastings
Amy Wolfskill , Hội đồng trường Hershey
Terry Carlstrom, Hội đồng trường High Plains
Casha O'Byrne, Hội đồng trường Hạt Hitchcock
Teresa Kroll, Hội đồng trường Holdrege
Paul Dvorak, Hội đồng Trường Howells-Dodge
Heather Macholan, Hội đồng trường Howells-Dodge
Paul Schemek, Humphrey Public School Board
John Nollette, Hội đồng trường Hyannis
Gail Hutt, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Quận Johnson
Rebecca Plager, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Quận Johnson
Dave Brandt, Hội đồng Trường Công lập Kearney
Drew Blessing, Hội đồng Trường Công lập Kearney 
Lanny Little, Kimball School Board
Tom O'Brien, Hội Đồng Trường Kimball
Lynn Vogel, Hội đồng trường Kimball
Russell Lambert, Học khu Laurel / Concord / Coleridge
Bradley Ekwerekwu, Cộng đồng học tập của các hạt Douglas-Sarpy, Quận 1
Brian Thommes, Cộng đồng Học tập các Hạt Douglas-Sarpy, Quận 1
Carol Hahn, Cộng đồng học tập của các hạt Douglas-Sarpy, Quận 2
Nathan Zingg, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Douglas-Sarpy Quận-2
Mark Hoeger, Cộng đồng Học tập của Hạt Douglas-Sarpy, Quận 3
Phường Tonya, Cộng đồng Học tập của các Hạt Douglas-Sarpy, Quận 5
Rae Lynne Bredemeier, Hội đồng trường Lewiston
Cindy Benjamin, Lexington Public School Board
Carlos Saiz, Hội đồng Trường Công lập Lexington
Larry Steinberger, Hội đồng Trường Công lập Lexington
Barb Baier, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Kathy Danek, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Don Mayhew, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Annie Mumgaard, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Bob Rauner, Hội đồng Trường Công lập Lincoln
Beacom, Logan View School Board of Education
Jackie Heard, Hội đồng Giáo dục Trường Louisville
Duane Schoff, Hội đồng trường Công lập Loomis
Cynthia Ericson, Hội đồng trường thành phố Loup
Mike Krolikowski, Hội đồng trường thành phố Loup
Jamie Lewandowski, Hội đồng trường thành phố Loup
Janelle Krzycki, Hội đồng trường thành phố Loup
Loraine Panowicz, Hội đồng trường thành phố Loup
Pat Morgan, Hội đồng trường Hạt Loup
Patrick Morgan, Hội đồng Giáo dục Quận Loup
April Archer, Hội đồng trường Lyons-Decatur
Chad Brehmer, Hội đồng trường Lyons-Decatur
Debra Grant, Hội đồng trường Macy
Pamela Grant, Hội đồng trường Macy
Sarah Rowland, Hội đồng trường Macy
Amy Spellman, Hội đồng Trường Công lập Malcolm
Rene Scheer, Hội đồng trường Meridian
Amanda McGill Johnson, Hội đồng trường Millard
Stacy Jolley, Hội đồng trường Millard
Lisa Schoenberger, Hội đồng trường Millard
Karol Garduno, Hội đồng Giáo dục Trường Minatare
Kevin Raun, Hội đồng trường Minden
Lisa Chaney, Nebraska City School Board
Nick Schmitz, Hội đồng trường thành phố Nebraska
Michael Hrbek, Hội đồng Trường Công lập Verdigre
Ronald Gilg, Hội đồng Trường Công lập Neligh-Oakdale
Patricia Bentzinger, Ủy ban Giáo dục Norris
Rhonda L. Burbach, Ủy ban Giáo dục Norris
Jimmy Craig, Hội đồng Giáo dục Norris
Ivan Mitchell, Hội đồng trường North Platte
Mark Nicholson, Hội đồng trường North Platte
Tania Perlinger, Hội đồng trường Ogallala
Tim Ryan, Hội đồng trường Ogallala
Dan Gramke, Hội đồng trường Oakland-Craig
Kiley Johnson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Tim Magnusson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Diane Pelan-Johnson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Henry Unwin, Hội đồng trường Oakland-Craig
Jim Ayres, Hội đồng trường Ogallala
Clyde Porter, Hội đồng Trường Quốc gia Omaha
Amanda Tracy Casady, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Jane Erdenberger, Trường Công lập Omaha Boathứ
Brianna đầy đủ, Hội đồng trường công lập Omaha
Shavonna Holman, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Ricky Smith, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Marque Snow, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Nick Thielen, Hội đồng Trường Công lập Omaha
Daniel Hake, Hội đồng Trường Công lập Palmer
Dean Busch, Hội đồng Trường Công lập Palmyra
Jaimi Calfee, Hội đồng Trường Công lập Palmyra
Lisa Hunzeker, Hội đồng trường Pawnee
Maranda Johnson, Hội đồng Trường Công lập Pender
Jean Karlen, Hội đồng Trường Công lập Pender
JJ Maise, Pender Public School Board

Matt Peters, Hội đồng Trường Công lập Pender
Craig Peters, Hội đồng Trường Công lập Pierce
Todd Wragge, Hội đồng Trường Công lập Pierce
William Ziegler, Hội đồng trường Ord
Jared Walahoski, Hội đồng trường Overton
Connie Bowne, Hội đồng trường Papillion La Vista
Trường cộng đồng Suann Witt, Papillion La Vista
Terry Borcher, Hội đồng Giáo dục Trường Pawnee
Jon Maise, Hội đồng trường Pender
Theodore Krienke, Hội đồng trường Công lập Pierce
Robert Fuller, Hội đồng trường Plattsmouth
Bruce Loeffelholz, Hội đồng trường Pleasanton
Monte Burki, Hội đồng trường Ponca
Keri Rasmussen-Mendoza, Hội đồng trường Potter-Dix <
Jay Irwin, Hội đồng giáo dục Ralston
Robin Richards, Hội đồng Giáo dục Ralston
Mary Roarty, Hội đồng giáo dục Ralston
Harriet Gould, Hội đồng Trường Công lập Trung tâm Raymond
Tara Schirmer, Hội đồng trường Ravenna
Matt Blanchard, Raymond Central Board of Education
Karen Penne, Trường Công lập Riverside
Daniel Ray, Trường Công lập Riverside
Michelle Milleson, Hội đồng Giáo dục Trường Công lập Sandhills
Cheryl A. Brockman, Hội đồng trường Sandy Creek
Chadwick Dane, Hội đồng trường Sandy Creek
Anita LaPointe, Hội đồng trường Santee
Steven Moose, Hội đồng trường Santee
Donald Pike, Hội đồng trường Santee
Lizzie Swalley, Hội đồng trường Santee
DeWayne L. Wabasha, Hội đồng Trường Công lập Santee
Loyd Pointer, Hội đồng trường Sargent
Rolland Stefka, Hội đồng trường Sargent
Mynor Hernandez, Hội đồng trường Schuyler
Guadalupe Marino, Hội đồng trường Schuyler
Jonathan Winter, School District Board #8
Adam Engelman, School District Board #100
Mynor Hernandez, Hội đồng trường Schuyler
Beth Merrigan, Hội đồng trường Scottsbluff
Janis Baker, Trường Công lập Scribner-Snyder
Malia E Nemecek, Scribner / Snyder Board of Education
Paul Duer, Ban giáo dục Seward
Danielle Shipley, Ủy ban Giáo dục Seward
Marla Grier, Hội đồng giáo dục thành phố Nam Sioux
Debra Schlake, Southern School Board
Jennifer McConville, Học khu Tây Nam
Vanessa Cumming, Trường Công lập St. Edward
Trường Công lập Curt Dubas, St. Paul
David Morfeld, Hội đồng Giáo dục Trường Cộng đồng Stanton
John Harms, Hội đồng trường công lập Sterling
McKenzie Saathoff, Hội đồng Trường Công lập Sterling
Kevin McAuliffe, Hội đồng Trường Công lập Sterling
Jana Hoos, Hội đồng trường Sumner-Eddyville-Miller
LuAnn Schindler, Hội đồng Giáo dục Summerland
Brandy Buscher, Hội đồng Trường Công lập Sutherland
Burt Rogers, Hội đồng trường Tekamah-Herman
Chris Hergott, Hội đồng trường Trung tâm Thayer
David Baxa, Hội đồng trường Twin River
John Reeg, Hội đồng trường Twin River
Ida Miller, Ủy ban Giáo dục Quốc gia Umo Ho
Lisa Miller, Ủy ban Giáo dục Quốc gia Umo Ho
Lisa Farrens, Hội đồng trường Quận Valley
Jolene Greenland, Hội đồng trường Quận Valley
Sandra Hulinsky, Hội đồng trường Quận Valley
Renae Feilmeier, Hội đồng Trường Công lập Wahoo
James Randol Sr., Hội đồng Giáo dục Walthill
Chris Ross, Hội đồng Giáo dục Walthill
Derek Cunningham, Hội đồng Trường Công lập Wausa
Robin Kappler, Hội đồng trường Waverly
Jaime Manz, Hội đồng Giáo dục Trường Wayne
Sylvia Ruhl, Hội đồng trường Wayne
Steven Blocher, Hội đồng trường West Point-Beemer
Eunice Ramirez, Hội đồng Trường West Point-Beemer
Gregory Bass III, Hội đồng trường Winnebago
Nilah Solomon, Hội đồng trường Winnebago
Dylan Gill, Hội đồng trường Wood River
Dana Blakely, Westside Board of Education
Meagan Van Gelder, Hội đồng giáo dục Westside
Charles Adam Yale, Hội đồng giáo dục Westside
Rosie Zweiback, Westside Board of Education
Susan Patrick, Hội đồng trường Trung tâm Wheeler
Scott Havel, Hội đồng trường Wilber-Clatonia
Patrice Âm trầm, Hội đồng giáo dục Winnebago
Teresa Littlegeorge, Hội đồng giáo dục Winnebago
Sarah Con rắn, Hội đồng giáo dục Winnebago
Joyce Willoughby, Hội đồng trường Wood River
Alison Graham, Hội đồng học khu York
James Hoffman, Hội đồng học khu York
Alison North, Hội đồng Học khu York
Pepper Papineau, Hội đồng Học khu York