2022 Ứng cử viên Dân chủ

 

Tổng tuyển cử ngày 8 tháng 11

Kiểm tra của chúng tôi Trung tâm bỏ phiếu để có nhiều câu trả lời cho nhiều câu hỏi thường gặp bao gồm cách nhận đơn đăng ký Bỏ phiếu qua Thư, thông tin dành cho cử tri Độc lập và những người Nebraskans từng bị giam giữ, v.v.

Cũng thế, tìm địa điểm bỏ phiếu của bạn ở đây. 

Ủy ban Giáo dục Bang

Helzer resize

Danielle Helzer

Quận 6

Các cuộc đua hạt

Rachel Ormsby, Cơ quan đăng ký công việc của hạt Adams
Joshua Grummert, Điều tra viên Hạt Adams
Rachel Shrader, Ban quản lý cỏ dại hạt Antelope
Leslie Purviance, Giám sát viên Quận Boyd Quận 1
Trish Johnston, Ủy viên Quận Box Butte
Regina Bedke, Thư ký Tòa án Quận Buffalo
Kellie John, Sổ đăng ký công việc của Quận Buffalo
Kevin Tobin, Giám sát viên Quận Burt Quận 1
Ted Connealy, Giám sát viên Quận Burt Quận 3
Michele Quick, Thư ký Tòa án Quận Burt
Marla Jo Schnell, Cảnh sát trưởng Hạt Butler
Jennifer Sommer, Quận ủy viên Cass Quận 2
Teresa Salinger, Thẩm định viên Hạt Cass
David Dowling, Thư ký Hạt Cedar / Đăng ký Chứng thư
Shelley Bowlin, Thủ quỹ Hạt Cheyenne
Janis Kasik, Thủ quỹ Hạt Colfax
Donna Hoblyn-Bittner, Hội đồng Quận Custer Quận 7
Larry Albenesius Dakota Quận ủy viên
Ron Hartnett, Ủy viên Quận Dakota
Louvontree Hunter, Bảo vệ Công cộng Quận Dakota
Jolene Heinemann, Thủ quỹ Quận Dakota
Richard Đăng ký, Luật sư Quận Dodge
James (Jim) Dake, Thư ký Quận Dodge
Susan Jacobus, Giám sát viên Quận Dodge Quận 7
Dave Pantos, Luật sư Quận Douglas
Pamela Cardenas, Thư ký Tòa án Quận Hạt Douglas
Crystal Rhoades, Thư ký Tòa án Quận Hạt Douglas
Jim Cavanaugh, Douglas County Board
Jim Rose, Kỹ sư Hạt Douglas
Greg Gonzalez, Cảnh sát trưởng Quận Douglas
Wayne Hudson, Cảnh sát trưởng Quận Douglas
John Ewing, Jr., Thủ quỹ Quận Douglas
Merrel Martin, Ủy viên Quận Dundy
Cảnh báo Darwin, Ủy viên Quận Dundy
Patti Milligan, Giám định viên Quận Gage
Mark Burrows, Giám sát viên Quận Gage Quận 1
George Pinkerton, Giám sát viên Quận Gage Quận 3
Laurie Wollenburg, Thủ quỹ Quận Gage
Joan Goodrich, Thẩm định viên Hạt Greeley
Cindy Bassett, Luật sư Quận Greeley
Paul Deaver, Cảnh sát trưởng Hạt Greeley
Mary McGuire, Thủ quỹ Quận Greeley
Patrick Killinger, Quận ủy Greeley Quận 1
Janet Dietz, Thư ký Quận Harlan
Chris Becker, cảnh sát trưởng hạt Harlan
Sandy Artz, Thủ quỹ Quận Harlan
Rodney Smith, Hậu vệ Công Quận Holt
David Boehle, Ủy viên Quận Howard
Glenn Behrends, Quận ủy Jefferson Quận 1
Vickie Banahan, Thủ quỹ Hạt Jefferson
Randy Fair, Luật sư Quận Keith
Gary Krajewski, Luật sư Quận Keith
Monica McManigal, Thẩm định viên Hạt Knox
Matt Fischer, Thư ký Tòa án Quận Knox
Larry Engstrom, Ủy viên Hạt Kimball
Adam Morfeld, Luật sư hạt Lancaster
Sean Flowerday, Hội đồng quản trị hạt Lancaster
Rick Vest, Hội đồng quản trị hạt Lancaster
Matt Hansen, Thư ký Hạt Lancaster
Lin Quenzer, Thư ký Tòa án Quận Lancaster
Kristi Egger, Bảo vệ Công cộng Hạt Lancaster
Joe Nigro, Bảo vệ Công cộng Hạt Lancaster
Jay “Johnny” Pitts Jr., Cảnh sát trưởng hạt Lancaster
Rachel Garver, Thủ quỹ Hạt Lancaster
Robert Lindemeier, Bảo vệ Công cộng Quận Lincoln
John Bryant, McPherson County Ủy ban Ủy ban Lớn
Clifford Yrkoski, Giám sát viên Quận Merrick Quận 1
Kenneth Rempe, Quận ủy Nuckolls Quận 1
Jenny Bassinge, Thư ký Quận Otoe
Jerad Sornson, Quận ủy Otoe Quận 3
Michael Ziskey, Hậu vệ Công Quận Otoe
David Schmitz, Điều tra viên Hạt Otoe
Nickola Kreifels, Thủ quỹ Quận Otoe
Jennifer Stehlik Ladman, Luật sư Quận Pawnee
Vickie Wiers, Thẩm định viên Hạt Pawnee
Ron Seitz, Quận ủy viên Pawnee Quận 2
Victoria Gengenbach, Ban giám đốc bệnh viện quận Perkins
Lissa Schroder, Ban giám đốc Bệnh viện Quận Perkins
Debra Girard, Thư ký Hạt Polk
John Coonce, Quận ủy Richardson Quận 1
Brandi Kelly, Thẩm định viên Hạt Saline
Phil Hardenburger, Quận ủy Saline Quận 2
Alan Moore, cảnh sát trưởng hạt Saline
Debbie Spanyers, Thủ quỹ Hạt Saline
Kim Young, Thủ quỹ Hạt Sarpy
Don Divis, Saunders Ban giám thị Quận 7
Craig Stava, Quận ủy viên Seward Quận 3
Bob Vrbka, Quận ủy viên Seward Quận 3
Susie Schrieber, Thẩm định viên Hạt Thurston
Matt Torzczon, Giám sát viên Quận Thurston Quận 1
Jeff Dolezal, Giám sát viên Quận Thurston Quận 3
Cheyenne Robinson, Giám sát viên Quận Thurston Quận 3
Robin Christiansen, Thủ quỹ Quận Thurston
Brandon Hanson, Luật sư Quận Valley
Terry Schulz, Điều tra viên Hạt Wayne
David Michel, Bảo vệ Công Quận York

Các cuộc đua trong thành phố

Schyler Schenk, Hội đồng thành phố Ainsworth
Bob Sandman, Cơ quan quản lý sân bay Albion
Jason Tisthammer, Hội đồng thành phố Albion
Amanda Roe, Thị trưởng Ashland
Nathan Seitz, Hội đồng Thành phố Auburn Phường 3
Paul Lackore, Hội đồng thành phố Aurora Phường 1
Brandy Jordan, Hội đồng quản trị làng Alvo
Dick Phillips, Hội đồng Thành phố Aurora Phường 2
Heath Mettler, Thị trưởng Battle Creek
Thomas Burns, Thị trưởng Bellevue
Mike Hudson, Hội đồng quản trị làng Belvidere
Tom Priefert, Hội đồng quản trị làng Belvidere
Michael David, Thị trưởng Benkelman
Lonnie Meyer, Thị trưởng Blue Springs
Michael David, Thị trưởng Benkelman
Lonnie Meyer, Thị trưởng Blue Springs
John Morgan, Luật sư Quận Boone
Natisha Winkelman, Hội đồng quản trị làng Brownville
Michele Tegtmeier, Hội đồng quản trị Làng Burchard
Donald James Dempkey, Butler Township Board
Matt Doerr, Thị trấn Trung tâm
Melody Stacy-Sandona, Hội đồng thành phố Chadron
Cheryl Welch, Hội đồng thành phố Chadron
Nanette Shackelford, Thị trưởng Trung tâm Clay
Marcus Kloepping, Thị trưởng Cozad
Katherine Lopez, Hội đồng thành phố Columbus
Mark Ripp, Hội đồng thành phố Creighton
Cindy Finnegan, Hội đồng quản trị bệnh viện cộng đồng Cozad
Richard Wallace, Hội đồng quản trị làng Crab Orchard
April Grant, Hội đồng Thành phố Crawford
Ronnie Thompson, Hội đồng thành phố Crawford
Tom Phillips, Crawford Mayo
Tom Kobus, David City City Council Ward 1
Kevin Woita, David City City Council Ward 2
Julie Deepe, Thị trưởng Deshler
Glenn Behrends, Hội đồng quản trị làng Diller
Robin Skinner, Hội đồng thành phố Edgar
Dallas Donscheski, Elba Village Board
Don Ferguson, Hội đồng Thành phố Falls Phường 1
Robert Nieto, Jr., Ft. Thị trấn Calhoun
Nicole Bloos Henry, Franklin County Board, District 7
Mark Jensen, Hội đồng Thành phố Fremont, Phường 3
Anthony Mason, Hội đồng Thành phố Gering Phường 1
Eldon Hubbard, Thị trưởng Gering
Cody Nuss, Hội đồng quản trị làng Giltner
Jay Richeson, Hội đồng Thành phố Gothenburg, Phường Đông
Jack Sheard, Hội đồng thành phố Grand Island, Phường 1
Steve Heesacker, Hội đồng quản trị thị trấn Granville
Marjorie Renz, Hội đồng quản trị làng Hardy
James Gleason, Hội đồng thành phố Hastings Phường 2
Russ Hall, Hội đồng Thành phố Hastings, Phường 3
Kyle Timmerman, Hội đồng thành phố Hebron
Gary Eckmann, Thị trấn Hill
Lyle Welch, Hội đồng quản trị Làng Hubbell
Dyann Herr, Thị trưởng Humboldt
Jennifer Uldrich, Hội đồng quản trị làng Juniata
Kelly Sell, La Vista City Council Ward 2
Kevin Wetuski, Hội đồng Thành phố La Vista Phường 4
David Smith, Cơ quan Sân bay Lexington
Gloria Husarek, Hội đồng thành phố Long Pine
Rick Coen Jr., Hội đồng thành phố Lyons
Tyler Vacha, Hội đồng thành phố Lyons
Erin Mockler, Thị trưởng Lyons
Alvin Brandl, Thị trưởng Madison
Douglas Whalen, Hội đồng Quản trị Làng McLean
Gene Weedin, Hội đồng thành phố McCook
Kyle Kakuda, Hội đồng thành phố Mitchell
Steve Boye, Hội đồng quản trị bệnh viện Mullen
Carol Wright, Hội đồng quản trị bệnh viện Mullen
Cole Sharp, Ủy ban Tài chính Thành phố Nebraska
Joe Chaney, Ủy ban Đường phố Thành phố Nebraska
Graham Swanson, Ủy ban đường phố thành phố Nebraska
Stephanie Lundgren, Hội đồng thành phố Neligh
Teraesa Bruce, Thị trưởng Nelson
James Tikalsky, Thị trấn Niobrara
Ken Streff, Hội đồng thành phố North Bend
James Nisley, Hội đồng thành phố North Platte Phường 1
Timothy Roger Stethem, Hội đồng thành phố Ord, Phường 3
Donald Sterup, Hội đồng thành phố Osceola
Donald Graff, Thị trưởng Osceola
Joe Hunter, Hội đồng thành phố Papillion Phường 1
Steven Engberg, Hội đồng Thành phố Papillion Phường 2
Bỏng bầu trời mùa thu, Hội đồng Thành phố Papillion Phường 4
Tom Mumgaard, Hội đồng Thành phố Papillion Phường 4
Vickie Helms, Hội đồng thành phố Pawnee
Laura Poskochil, Hội đồng thành phố Pawnee
Charlie Hatfield, Thị trưởng thành phố Pawnee
Lorraine Lander, Hội đồng Bệnh viện Cộng đồng Pender
Marty Perego, Hội đồng thành phố Peru
Jared Baumann, Hội đồng thành phố Pierce
Jody Born, Hội đồng thành phố Plainview
Jeanie Brookhouser, Hội đồng thành phố Plattsmouth, Phường 2
Kari Lowe, Hội đồng thành phố Ponca Phường 2
Brian Kavanaugh, Hội đồng thành phố Ralston Phường 3
James Sweeney, Hội đồng thành phố Ravenna
Kyle Klein, Thị trưởng Thành phố Mây Đỏ
Hội đồng thành phố Nancy York-O'Brien Rushville
Antonio Rodriguez, Hội đồng thành phố Schuyler Phường 2
Chris Miller, Hội đồng thành phố Scottsbluff
Tatum Tonniges, Hội đồng Thành phố Seward Phường 2
Joshua Eickmeier, Thị trưởng Seward
Daniel Bousquet, Hội đồng thành phố Nam Sioux
John Sanders, Hội đồng Thành phố Nam Sioux
Kacie Murtha, Hội đồng Thành phố Springfield At Large
Katie Kowalsk, Hội đồng Thành phố St. Paul
Paul Poeschl, Phường B của Hội đồng Thành phố Stanton
Jerald Schwager, Phường A của Hội đồng Thành phố Stanton
Kelsey Graves, Hội đồng thành phố Syracuse
Jerry Werner, Hội đồng thành phố Syracuse
Ralph Wusk, Sterling Village Board
Ruth Mausbach, Hội đồng quản trị làng Tarnov
Brett Langley, Cơ quan Sân bay Tekamah
Jane Walford, Thị trưởng Tekamah
Mike Minzey, Hội đồng thành phố Terrytown
Jim Dahlman, Hội đồng quản trị Làng Thurston
Mary Eiler, Hội đồng quản trị làng Verdel
Steven Henry Greve, Thị trưởng Wakefield
Mike Grant, Hội đồng quản trị Làng Walthill
Gwendolyn Porter, Hội đồng quản trị Làng Walthill
Karen Granberg, Hội đồng Thành phố Wayne Phường 1
Walter Boham, Western Township
Roger Chrans, Thị trưởng Wilber
Allen Brozovsky, Hội đồng thành phố Wilber
Heather Rotter, Hội đồng Thành phố Wood River, Phường 2
Vicki Northrop, Hội đồng thành phố York
 

Hội đồng Cao đẳng Cộng đồng

Dan Quick, Trường Cao đẳng Cộng đồng Trung tâm Hội đồng Quản trị Quận 4
Roger Davis, Trung tâm Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Quận 3
Mark Stoj, Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Metro Quận 1
Erin Feichtinger, Tàu điện Hội đồng Quản trị trường Cao đẳng Cộng đồng Quận 2
Tammy Wright, Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Metro Quận 2
Maureen Monahan, Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Metro Quận 3
Ron ôm, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Metro Quận 4
Kimara Snipes, Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Metro Quận 4
Cornelius Williams, Hội đồng Thống đốc Đại học Cộng đồng Metro tại Large
Tyler Pribbeno, Hội đồng quản trị trường cao đẳng cộng đồng Mid-Plains Quận 2
Sandra Hoffman, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam Quận 1
Joann Herrington, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam Quận 5
Megan Neiles-Brasch, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam Quận 5
Josie Rodriguez, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam Quận 5
Kristen DuPree, Hội đồng Thống đốc Cao đẳng Cộng đồng Metro Tại-Lớn
Jim Garver, Hội đồng Quản trị Trường Cao đẳng Cộng đồng Đông Nam Quận 4
William Packard, Hội đồng Thống đốc Trường Cao đẳng Cộng đồng Western Quận 5

Ban giám hiệu

Dawn Oswald Hội đồng giáo dục trường Allen
Beth Kernes Krause, Hội đồng Trường Công lập Auburn
Michael Nottlemann, Bancroft-Rosalie School Board
Donna Stuart, Ban giám hiệu trường Bayard
Doris Martin Hội đồng trường Beatrice
Charles Riedesel Hội đồng trường Beatrice
Eric Trusty Hội đồng trường Beatrice
Jason Holling-Karas Ban giáo dục Bennington
Eric Preissler, Hội đồng giáo dục Bennington
Christine Clerc, Trường Công lập Bellevue
Trường công lập Lucas Manning, Bellevue
Mary Moore Salem, Trường Công lập Bellevue
Gregory Schmit, Trường Công lập Bellevue
Nina Wolford, Trường Công lập Bellevue
Jason Holling-Karas, Ban giáo dục Bennington
Nicholas Ell, Blair Board of Education
Brittney Gunderson, Blair Board of Education
Tim Murray, Blair Board of Education
Tim Welch, Blair Board of Education
Dee Bratetic, Hội đồng trường Bloomfield
Jen Thieman, Boone Central School Board of Education
Todd Thiesen,
Trường công lập Cedar Bluffs
Brent Kennedy, Hội đồng Trường Trung tâm Thành phố
Ross Butcher, Hội đồng trường Central Valley
Kevin Oleksy, Trường Công lập Chadron
Tye Pourier, Trường công lập Chadron
Timothy Nollette, Hội đồng trường thống nhất Cody-Kilgore
Michael Jeffryes, Trường Công lập Columbus Quận 1
Douglas Molczyk, Trường Công lập Columbus Quận 1
Tracey Priefert, Hội đồng Giáo dục Trường Conestoga
Greg Mach, Hội đồng giáo dục trường Crete
Adam Engelman, Diller-Odell School Board Ward 1
Kasey Murphy, Diller-Odell School Board Ward 1
Carol Schnell, Hội đồng trường Dorchester
JJ Swierczek, Douglas County West Board of Education
Saleh Qulagi, Hội đồng giáo dục Elkhorn
Kara Teri, Hội đồng Giáo dục Elkhorn
Mark Wortman Elkhorn Ban giáo dục
Terry Spilinek, Hội đồng trường Elba
Ron Bode, Hội đồng trường Elgin
Melissa Ross, Elmwood / Murdock School Board
Tricia Belt, Hội đồng trường Emerson-Hubbard
Richard Malcolm, Hội đồng Trường Thành phố Falls
Jon Genoways, Ủy ban giáo dục Fort Calhoun
Nancy Vossler, Friend Board of Education
Marcella Rademacher, Hội đồng trường Freeman
Mike Petersen, Hội đồng Giáo dục Fremont
Terry Sorensen, Hội đồng Giáo dục Fremont
Angela Herman, Hội đồng trường Fullerton
Krista Baird, Hội đồng Trường Công lập Gering
Gloria Rita Morales, Hội đồng Trường Công lập Gering
Joel Hinrichs, Hội đồng Trường Công lập Giltner
Dan Brosz, Grand Island Public School Board Ward A
Tim Mayfield, Grand Island Public School Board Ward B
Samuel Harris, Grand Island Public School Board Ward C
Eric Garcia-Mendez, Grand Island Public School Board Ward C
Jenna Garcia, Hội đồng Trường Công lập Gretna
Valerie Bower, Hội đồng Giáo dục Hastings
Shay Burk, Hội đồng giáo dục Hastings
Andrew McCarty, Hội đồng Giáo dục Hastings
Brady Rhodes, Hội đồng Giáo dục Hastings
Becky Sullivan, Hội đồng Giáo dục Hastings
Elizabeth Wilson, Hội đồng Giáo dục Hastings
Amy Wolfskill, Hội đồng trường Hershey
Teresa Kroll, Hội đồng trường Holdrege
P
aul Dvorak, Howells / Dodge School Board Ward 1
Gail Hutt, Johnson County Central School Board
Drew Blessing, Hội đồng Giáo dục Trường Công lập Kearney
Will Kirkland, Hội đồng Giáo dục Trường Công lập Kearney
Tom O'Brien, Hội đồng trường Kimball
Carrie Tabor, Hội đồng trường Kimball
Brian Thommes, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Quận 1
Mark Hoeger, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Quận 3
Erik Servellon, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Quận 5
Tonya Ward, Hội đồng Điều phối Cộng đồng Học tập Quận 5
Rae Lynne Bredemeier, Hội đồng trường Lewiston
Jackie Heard, Hội đồng Giáo dục Trường Louisville
Micah Kohles, Louisville School Board of Education
Mike Krolikowski, Hội đồng trường thành phố Loup
Loraine Panowicz, Hội đồng trường thành phố Loup
Pat Morgan, Hội đồng trường Hạt Loup
April Archer, Lyons-Decatur School Board East Ward
Chad Brehmer, Hội đồng trường Lyons-Decatur West Ward
Orville Cayou, Hội đồng trường Macy
Debra Grant, Hội đồng trường Macy
Pamela Grant, Hội đồng trường Macy
Sarah Rowland, Hội đồng trường Macy
Mary Webster, Hội đồng trường Macy
Darren Wolfe, Hội đồng trường Macy
Terry Dale, Hội đồng Trường Công lập Millard
Stacy Jolley, Hội đồng trường Millard
Hội đồng trường Mark Krueger Millard
Lisa Schoenberger, Hội đồng trường Millard
Michelle Hoehn, Hội đồng Trường Công lập Mitchell
Jake Claussen, Ủy ban giáo dục Norfolk
Leann Widhalm, Hội đồng giáo dục Norfolk
Patty Bentzinger, Norris Trường Công lập Phường 2
Jim Craig, Norris Public School Board Ward 4
Mark Nicholson, North Platte School Board Ward 3
Bill Buettner, Hội đồng giáo dục Tây Bắc
Diane Pelan-Johnson, Hội đồng trường Oakland-Craig
Tim Ryan, Hội đồng trường Ogallala
Brianna đầy đủ, Omaha Public School Board, subistrict 2
Sharnelle Shelton, Omaha Public Ngôi trường Hội đồng quản trị quận 2
Marque Snow, Omaha Public School Board, tiểu khu 2
Shavonna Holman Omaha Public School Board, tiểu khu 4
Jeanne Jones, Omaha Public School Board, tiểu khu 6
Carl Satterfield Jr. Omaha Public School Board, tiểu khu 8
William Ziegler, Hội đồng Trường Công lập Ord
Greg Weiland, Hội đồng trường Overton
Dean Busch, Palmyra Ban giám hiệu trường công lập
Santha Anne Walters, Trường Công lập Papillion La Vista
Kristin Smith, Hội đồng Giáo dục Trường Ponca
Trường Công lập Whitley Red, Papillion La Vista
Vanessa Cumming, Trường Công lập St. Edward
Santha Walters, Hội đồng Trường Công lập Papillion LaVista
SuAnn Witt, Trường Công lập Papillion La Vista
Lisa Hunzeker, Hội đồng trường Pawnee
Maranda Johnson, Hội đồng Trường Công lập Pender
JJ Maise, Pender Public School Board
Matt Peters, Hội đồng Trường Công lập Pender
Todd Wragge, Hội đồng Trường Công lập Pierce
Jena Mentink, Hội đồng giáo dục hạt Polk
Anita LaPoint, Hội đồng trường Santee
Steven Moose, Hội đồng trường Santee
Janis Baker, Trường Công lập Scribner-Snyder
Danielle Shipley, Trường Công lập Seward Quận 9
Pamela Camarillo, Hội đồng trường thành phố Nam Sioux
Shawna Messerlie, Hội đồng trường thành phố Nam Sioux
Debra Schlake, Southern School Board
Jenni McConville, Southwest Public School Board
Trường Công lập Curt Dubas, St. Paul
Darren Carlson, Trường cộng đồng Springfield Platteview
Steven Stehlik, Trường cộng đồng Springfield Platteview
McKenzie Saathoff, Hội đồng Trường Công lập Sterling
LuAnn Schindler, Hội đồng Giáo dục Summerland
Mary Roarty, Hội đồng giáo dục Ralston
Mike Hrbek, Hội đồng trường Verdigre
Gwendolyn Porter, Hội đồng trường Walthill
Sylvia Ruhl, Hội đồng trường Wayne
Adam Yale, Phía tây Hội đồng quản trị của giáo dục
Tom Black, West Point / Beemer School Board
Eunice Ramirez Hội đồng trường West Point / Beemer
Christine Torres Hội đồng trường West Point / Beemer
Jessica Powell, Hội đồng giáo dục Westside
Gregory Bass III, Hội đồng trường Winnebago
Marian Holstein, Hội đồng trường Winnebago
Nilah Solomon, Hội đồng trường Winnebago
Tyren Wolfe, Hội đồng trường Winnebago
Dylan Gill, Hội đồng trường Wood River
Myriah Leisher, Wood River School Board
Alison North, York Public School Board
Pepper Papineau, Hội đồng Trường Công lập York
Judy Daniell, Hội đồng Trường Công lập Yutan

Bảng điện công cộng

Mary Wroblewski, Khu điện công cộng Dawson, Phân khu Buffalo
Brian Lukasiewicz, Howard / Greeley Public Power District
Dennis Sperling, Howard / Greeley Public Power District
Alan Drozd, Phân khu 2 của Quận Điện lực Công cộng Loup River
Dennis Hentzen, Norris Public Power District Subdistrict 2
Gary Rogge, Khu điện lực công cộng Omaha, Quận 4
Curtis Rohrich, Điện lực Công cộng Miền Nam, Phân khu 4
Kimberly Stuhr, Phân khu 4 Công điện Omaha
Craig Moody, Khu điện lực công cộng Omaha, Quận 5
Kevin Ryan, Khu Điện lực Công cộng Omaha, Phân khu 5

 

Các quận tài nguyên thiên nhiên

Steve Sheen, tiểu khu 3 của Central Platte NRD
Ed Stoltenberg, tiểu khu 7 của Central Platte NRD
Alicia Haussler, tiểu khu 8 của Central Platte NRD
Bob Sidzyi, MUD của phân khu 7 Omaha
Anne DeVries, Lower Big Blue NRD, phó quận 1
Chad Weichel, Lower Big Blue NRD, subistrict 2
Larry Barta, Lower Big Blue NRD, subistrict 3
Robert Lorenz, Lower Big Blue NRD, tiểu khu 4
David Gustin, Lower Elkhorn NRD subistrict 6
Kent Pavlik, Lower Niobrara NRD, tiểu khu 5
Dwain Marcellus, quận Lower Niobrara NRD
Andrew Tonnies, Lower Platte North NRD phó quận 3
Bradley Wulf, Đảng Cộng hòa Hạ NRD At-Large
Mark Seier, Lower Platte North NRD phó quận 5
Melissa Baker, Lower Platte South NRD subistrict 3
Annette Thompson, Lower Platte South NRD subistrict 3
Kenneth Vogel, Lower Platte South NRD subistrict 3
Stacie Sinclair, Lower Platte South NRD, phó quận 5
Deborah Eagan, Lower Platte South NRD, phó quận 6
Luke Peterson, Lower Platte South NRD, phó quận 7
Tom Green, Lower Platte South NRD, phó quận 8
Susan Seacrest, Lower Platte South NRD, Sub-District 10
David Landis, Lower Platte South NRD At- Large
Kevin Thorne, Nemaha NRD phó quận 5
William Niedfeldt, quận 8 Nemaha NRD
Alan Romine, quận 9 Nemaha NRD
Fred Conley, tiểu khu Papio-Missouri River NRD 2
Jim Thompson, tiểu khu 6 của Papio-Missouri River NRD
Reed Philips, Tri-Basin NRD, phó quận 1
David Raffety, Tri-Basin NRD, phó quận 6
Brad Dixon, Đại biểu NRD thuộc Đảng Cộng hòa Thượng